Có gì mới?

Hỏi Tôi cần tư vấn về phần mềm dành cho phòng máy mới

Trần Đăng Khoa

Năng động
Nói chung cứ nhìn xung quanh xem họ dùng phần mềm gì thì mình dùng theo là được, lên diễn đàn tư vấn thì dễ gặp fan của một pm nào đó, hoặc là người chuyên sale pm nào đó thì khó mà có tư vấn chính xác được :D

Bình KT

Thành viên
Đồng quan điểm với mấy bác là không nên xài Gcafé Hòa Bình tui xài xong chuyển qua CSM luôn rồi. Nhiều vấn đề quá tốn tiền lại chả được gì. CSM free mà CSKH lại tốt nữa, phí mấy năm tiền mua Gcafé Hòa Bình :9

Bình KT

Thành viên
Nói chung cứ nhìn xung quanh xem họ dùng phần mềm gì thì mình dùng theo là được, lên diễn đàn tư vấn thì dễ gặp fan của một pm nào đó, hoặc là người chuyên sale pm nào đó thì khó mà có tư vấn chính xác được :D
Bác nói đúng đó, lên đây thì mình chủ yếu nhờ vào những người thực sự giúp đỡ thôi, chứ gặp mấy cha KTV bên này bên kia đá xéo nhau mệt lắm :v

Hoàng Duyên

Thành viên
Khuyên bác 1 câu là nên xài CSM chăm sóc khách hàng tốt, hổ trợ nhiệt tình cho phòng máy. Xài từ lúc mở phòng máy đến giờ là 5 năm từ trước đến giờ vẫn rất hài lòng với hổ trợ bên đó

minhchanhpc

Thành viên
Tôi mới mở phòng máy thì trên thị trường hiện tại nên sử dụng phần mềm nào? Có quyền lợi hay dịch vụ khác nhau nhiều hông, mọi người có kinh nghiệm cho ý kiến giúp tôi với.
nếu khu vực bạn có ai cài nxd linux thì xài nhé bạn, khỏi bị ăn hành hẹ, đa cấu hình vô tư, tự mình xử lý khỏi phải mắc công gọi tùm lum mỏi khi gặp sự cố. csm bootrom với gcafe chả thằng nào ngon cả...

Đa số các phòng máy dùng csm nhiều hơn, không biết mọi người chọn sao chứ mình luôn chọn phần mềm quản lí csm cho các phòng net của mình.

myly0211

Thành viên mới
Em cũng tính mở quán nét, nên cũng đang hóng rất muốn được tham khảo các ý kiến và học học hỏi kinh nghiệm của các anh chị đi trước, không ngờ chỉ riêng chọn dịch vụ quản lý phòng máy mà khó vậy rồi , đã đăng ký là phải làm hợp đồng dài hạn hả, mình dùng bao nhiều tháng trãi nghiệm rồi thanh toán đủ những tháng đó đổi dịch vụ khác được không nhỉ {7}

huudung3004

Thành viên
CSM thì miễn phí bootrom, gồm 2 loại: CSMBoot và Gcafe CSM
Nhân viên CSM hoạt động 24/24 ( KTV hỗ trợ sáng đêm )
Hỗ trợ nhiệt tình chu đáo ! Tổng đài hoạt động 24/24
CSM cho phép tùy chỉnh thoải mái ở máy chủ Bootrom.
Không hỗ trợ X2 LMHT - PC Fifa ( Mua ở ngoài giá 4 đến 5k / máy, có thể mua với số lượng máy tùy thích ).
!
Cái hỗ trợ 24/24 đúng là có thiệt, hôm vừa rồi bọn tiếp thị có giới thiệu em thấy khá rẻ nên đã đăng ký và cố tình test thử bọn nó là 8h em gọi thì có bên nhân viên nó gọi lại xác nhận rồi có người xuống kiểm tra thật nhưng huề vốn là phòng máy em chả bị gì không biết nó có rủa em không nữa :))

Top Bottom