Có gì mới?

Room AOE của garena plus không hiện số lượng người chơi

Raikyo

Thành viên
Đọc comment của mấy bác bên mấy topic khác vui thật. Dám bảo là giới trẻ ngày nay không chơi LMHT thì còn chơi game gì nữa. Chắc họ tưởng trên thế giới hết game để chơi rồi:))

Imouto

Thành viên
Mấy bác đó ảo tưởng sức mạnh là game liên minh đang nắm trùm thị trường game của Việt Nam đó mà:o)

xuanhoaspt

Thành viên
Sau mấy ngày ngồi tìm hiểu vô tình cài lại garena plus ra thì lại thấy ok. Nên phòng máy của bác nào bị như của em thì cài mới cái garena plus là được. :D

Raikyo

Thành viên
Chỉ cần cài lại garena là xong à. Thế mà mình tưởng phải cài lại win, ghost máy lại mới được luôn :))

Imouto

Thành viên
Làm thế cho chắc ăn bác ơi. Lỡ trong máy còn bị dính vỉut thì lại mất công bảo là xài phần mềm lậu nữa:))

Raikyo

Thành viên
Mà không hiểu là mấy ngày nay mạng mình bị lag hay là game LMHT bị lag vậy ta. Mấy đứa ở tiệm mình than quá trời luôn này:-0

Imouto

Thành viên
Chắc LMHT lag đó bác à. Chứ tiệm mình xài cap quang tháng đóng hơn 1 triệu đồng mà vẫn lag:-?

Raikyo

Thành viên
Nghe mấy đứa chơi game bảo là từ khi LMHT ra map mới thì chơi game lag lắm. Vào game cứ thỉnh thoảng bị dis ra hoài

Imouto

Thành viên
Hôm nay LMHT cũng đang cập nhật đó bác. Từ sáng đến giờ mà mãi vẫn chưa vào game được. Mấy đứa nhóc trong quán mình chửi quá trời:((

Top Bottom