Có gì mới?

Room AOE của garena plus không hiện số lượng người chơi

chitu

Thành viên
Bọn này đòi cài phần mềm bản quyền trong khi cái thứ win sv mà nó cài cho phòng máy lại là win crack

vyham168

Thành viên
Bây h nó bắt máy mình cài 100% phần mềm bản quyền thì tiền đâu ra mà cài để phục vụ nó đây

xuxubapkai

Thành viên
Bây h cứ tí lại bị báo hack kov vào đk LMHT . Ko biết làm thế nào cả khách bỏ đi sạch

chitu

Thành viên
Rõ ràng win nó cài cho mình là win lậu mà nó còn lớn tiếng đòi mọi ng dùng PM bản quyền

vyham168

Thành viên
Biết thế xưa để cái csm free dùng cho ổn định . game vẫn up vù vù chả vấn đề

xuxubapkai

Thành viên
à còn cái nữa là chả làm gì nó cài 2 pm tình tiền song song thì nó cũng báo hack . cái wtf

chitu

Thành viên
Bựa cái vụ cứ vào lan game grn là y rằng restart lại máy .

vyham168

Thành viên
Bị mấy ngày rồi mà hình như nó chả có ý kiến gì thì phải .

xuxubapkai

Thành viên
Gửi hỗ trợ bọn này thì 1 tuần sau chưa chắc có nhé

chitu

Thành viên
cái kiểu làm ăn như vậy vô trách nhiệm quá thể đáng

vyham168

Thành viên
Bây h mà tố cáo thằng garena vs Microsoft là gr cài win lậu thì gr có bán cả công ty cũng k đủ tiền trả bản quyền đâu

xuxubapkai

Thành viên
Đã vậy còn thíc đi bắt bẻ người khác . Chỉ tính lợi cho mình

danhtynh

Thành viên
thật ra Gcafe làm vậy là ép các chủ phòng Net để bỏ CSM theo Gcafe thôi, nếu mình cài phần mềm CSM thì nó mới báo lỗi phát hiện hack ( mặc dù là có cài hay không cài tool hack), vậy tui co ý này a/e nghĩ sao nhé. Mình cài Bootrom bình thường, nhưng mình sẽ sử phần mềm tính tiền Once Net xem coi thử có báo lỗi đó nữa ko? không xài phần mềm tính tiền của CSM hay của Gcafe gì hết. Chuyển qua xài Once, mình vẫn giữ lập trường và cách làm bootrom của mình. Xin a/e cho ý kiến!

Raikyo

Thành viên
thật ra Gcafe làm vậy là ép các chủ phòng Net để bỏ CSM theo Gcafe thôi, nếu mình cài phần mềm CSM thì nó mới báo lỗi phát hiện hack ( mặc dù là có cài hay không cài tool hack), vậy tui co ý này a/e nghĩ sao nhé. Mình cài Bootrom bình thường, nhưng mình sẽ sử phần mềm tính tiền Once Net xem coi thử có báo lỗi đó nữa ko? không xài phần mềm tính tiền của CSM hay của Gcafe gì hết. Chuyển qua xài Once, mình vẫn giữ lập trường và cách làm bootrom của mình. Xin a/e cho ý kiến!
Vậy là CSM với Gcafe đang war với nhau à. Nếu vậy thì xài mấy phần mềm tính tiền khác sẽ không có lỗi hay sao ?

Imouto

Thành viên
Đâu phải chỉ có game AOE mới bị lỗi không đâu. Cả game LOL nữa mà, có khi còn không vào game được vì bị nghi sử dụng phần mềm hack nữa đấy

Raikyo

Thành viên
Thời đại tiên tiến rồi mà, thiếu gì phần mềm giá rẻ. Thằng nào chảnh quá thì tẩy chay thôi:-?

Imouto

Thành viên
Ít ra thì CSM nó không chảnh như Gcafe đâu :))

Top Bottom