Có gì mới?

Hỏi Nhân viên bá đạo

trankhon84

Thành viên mới
giờ bạn làm như sau nhé :

- 1 nếu csm giống mình thì vào phần phân quyền nv giảm bớt quyền của nó xuống dủ dùng là dc . ko xóa dc những thứ linh tinh
- 2 luu giữ dữ liệu data 1 min / 1 lần vào vùng nào bạn muốn rồi ẩn nó đi
- 3 làm như bác kia chỉ . nhưng cài thêm soft Clock Guard nũa đặt pass sâu vào
- 4 cài đóng băng vào
- 5 camera nũa
- 6 đặt pass bios
- 7 nó phá máy nũa cho nó nghỉ

netbaothanh

Điều hành chính
không phải làm gì hết cứ vào Nhật ký máy chủ kiểm tra lại nó còn luu hết trong đó . VD hình dưới dòng dòng đầu máy 25 mình sửa lai na9m 2015 .

Attachments

225,7 KB · Đã xem: 297

Vi Tính Đức Dũng

Năng động
Thành viên BQT
Mình hướng dẫn bạn khóa chỉnh thời gian lại nhé. :D
Đầu tiên, bạn vào Start>Run(Hoặc sử dụng phím Windows + R), trong hộp hội thoại Run, bạn gõ gpedit.msc

- Bạn hãy tìm theo đường dẫn Computer Configuration\WindowsSettings\Security Settings\Local Policies\User Rights Assignment.

- Bạn tìm khóa Change the system time ở khung bên phải, chọn các tài khoản trong hộp và nhấp remove>apply>ok

Xem file đính kèm: 5370

- Việc còn lại là bạn khởi động lại máy và đóng băng lại.
Nhớ là cài thêm phần mềm Nettime để cho tự update thời gian liên tục :D.
giờ mún chỉnh lại thời gian sao vậy bác ,mình lỡ khóa mà chỉnh sai giờ ,bó tay

Mr.Định

Điều hành chính
em vừa thử được:
1. Đặt Mật khẩu bios
2. Tạo tài khoản user và phân quyền cho họ chỉ mở mỗi pmtt thôi thế này

Bác thử xem sao. em thì mới thử thấy chẳng làm gì được ngoài mở pmtt =.="

phattit2011

Thành viên
vâng thưa các bác! thằng nhân viên của em cực bá đạo, nó nhập tiền âm vào 1 tài khoản khác nữa chứ ghê thật 1 ngày nó vẫn lấy được của em 5-70k.hôm vưa rồi đến ngày trả lương nó, em đã cộng tất cả lại và trừ thêm của nó 200k thái độ làm việc không trung thực.{21}{21}{21}{21}{21}em rất hả hê luôn. và cũng nhờ có nó giờ em thuê nv khác không lo j nữa cả{21}{21}{21}{21}{21}{21}{21}

zamaha2907

Thành viên
Chưa là gì so với net e. Đứa đầu tiên nó cài keylog lấy mk admin để nó chơi free. rồi nạp khuyến mãi cho khách bạn nó.
Bé hai làm ngon nhưng bị thằng khách dụ cưới nên nghĩ ( hơi tiếc)
Còn thằng tân binh làm được 2 tháng hè. nó dành máy chơi với khách. ứng lương nạp game, chưa đủ còn tự in thẻ nạp nợ cho nó. Nó coi nét 2 tháng nợ lại mình 400k.

sharaiso102

Thành viên

Attachments

100,7 KB · Đã xem: 203

nguyenbau

Thành viên
Số em vẫn hên hơn các bác, may nhân viên giỏi chơi game nhưng không biết vọc vạch máy tính, hơn nữa em cũng biết chút đỉnh nên cũng không giám qua mặt :)

phattit2011

Thành viên
kính gửi các bác dính trường hợp như em. Em làm theo pro member "ông già" là ngon đến bây giờ vẫn ổn. Nhưng các bác đừng cho NV quyền sửa mật khẩu nữa vì nó sẽ sửa mật khẩu TK it đến chơi hoặc ko đến nữa để nó chơi hoặc bạn nó chơi. THÂN !

Top Bottom