Có gì mới?

LMHT lổi phát hiện phần mềm gián điệp trên pc này, bác cáibang và mấy bác giúp em với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

beckam123

Thành viên
thanks all có lẽ tool caibang tự fix, đến giờ không làm gì mà vẫn vào bình thường :D

Tiệm của mình cũng đang bị, đề nghị chỉnh sữa lại dùm, chúng tôi làm tiệm Net cho thuê dịch vụ và phải mua x2 chứ đâu có chùa. Đề nghị Admin xem xét cho anh em được hoàn thiện hơn!

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
Tiệm của mình cũng đang bị, đề nghị chỉnh sữa lại dùm, chúng tôi làm tiệm Net cho thuê dịch vụ và phải mua x2 chứ đâu có chùa. Đề nghị Admin xem xét cho anh em được hoàn thiện hơn![/QUOT
nhờ ngừoi ta mà nói chuyện thấy ghét,ai mà chỉ cho.
ko mua X2 vẫn bị nhé

Kim Hùng

Điều hành chính
Tiệm của mình cũng đang bị, đề nghị chỉnh sữa lại dùm, chúng tôi làm tiệm Net cho thuê dịch vụ và phải mua x2 chứ đâu có chùa. Đề nghị Admin xem xét cho anh em được hoàn thiện hơn!
Mua bán là sự thỏa thuận của bạn với bên bán tool, sao lại có vụ dính tới admin vậy bạn ?

Lỗi phát sinh do G+ nó chém giết đâu phải cứ tool x2 là bị đâu bác ? ko tool cũng bị nhé !!!

tan_kiengiang

Thành viên
Mình đã fix thành công 100% cho PM dùng tools của bác cái bang, ai cần sáng mai alo sdt 0915 066 169 mình teamviewer hổ trợ giúp cho nhe.

hoailinhvn

Thành viên
phòng máy mình xài Gcafe và nhân viên gcafe cài nên ko bị gì hết.

Attachments

1,3 MB · Đã xem: 268

trieuvan1992

Thành viên
Tiệm của mình cũng đang bị, đề nghị chỉnh sữa lại dùm, chúng tôi làm tiệm Net cho thuê dịch vụ và phải mua x2 chứ đâu có chùa. Đề nghị Admin xem xét cho anh em được hoàn thiện hơn![/QUOT
nhờ ngừoi ta mà nói chuyện thấy ghét,ai mà chỉ cho.
ko mua X2 vẫn bị nhé

Trang này đâu phải của Gcafe mà bạn đề nghị dc, hôm trước có mấy đứa bạn mình than vụ chơi game LOL giờ ra net x2 thì đi xa quá, thế là tụi nó bỏ chẳng cần x2 nữa, chơi thường luôn :D .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom