Có gì mới?

LMHT lổi phát hiện phần mềm gián điệp trên pc này, bác cáibang và mấy bác giúp em với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhokcodon0410qb

Thành viên
hôm nay em mới phát hiện một điều là tiệm em chưa bị lỗi này , mặc dù em dùng tool của cai1bang , nhưng 1 tiệm gần tiệm em đang xài hdd và kg xài tool lại bị nhé ===> nên em nghĩ thằng garena nó làm bừa , phòng nào nó cũng nhắn đại với mục đích hù dọa là chính .
Bác nói đúng . Những tools fix là hạ bản Garenamessenger về phiên bản cũ thôi. Còn Gcave nó hù dọa và làm hoang mang ae làm nét để bỏ hết chạy sang Gcave đó. AE cẩn thận sống chung với lũ. Cách của mình chia sẽ cho ae là thế này: ác bác xóa Garena Plus trên sever đi, ko cần cài lại. xóa luôn,. Rồi chạy bản fixx của hãng mà bạn dùng. rồi vào game bằng file Lienminhuyenthoai.exe.

yeupentnp

Thành viên
cập nhật game ở máy chứa game, rùi khởi động lại mấy trạm là xog

khaihoan126

Thành viên
mình cập nhật lại game, ghost lại máy, tải lại game... mà cũng hok được! potay lun!

lbc

Thành viên
caibang cập nhật bản fix rồi.....vào được ròi

beckam123

Thành viên
mới làm lại vẫn bị như thường, máy được máy không =((

congathoidai

Thành viên
Ở bản fix này thì chỉ có những ai xài tool mới fix được, vì lần này hơi căng nên bên mình cũng chưa biết làm sao để mọi người không dùng tool mà vẫn chạy được, các bạn thông cảm nhé.

nhokcodon0410qb

Thành viên
Ở bản fix này thì chỉ có những ai xài tool mới fix được, vì lần này hơi căng nên bên mình cũng chưa biết làm sao để mọi người không dùng tool mà vẫn chạy được, các bạn thông cảm nhé.
Mình cài tools, ko cập nhật phiên bản mới. ko tải bản fix của caibang hay hotro .mà vẫn fix được bác nhé :))

Kim Hùng

Điều hành chính
Hôm qua mình có 1 số máy 100% bị và fix đủ cách vẫn không được, nhưng khi chuyển qua Win7 thì những máy đó lại không thấy bị nữa.

tan_kiengiang

Thành viên
ai lổi LMHT cập nhật garena plus bằng csm click vào bằng garena plus là được hết mình mới fix xong

Mèo hoang

Thành viên
Hôm qua còn có 3 máy bị lỗi đăng nhập vào garena rồi nhưng khi nhấn khởi động LOL thì lại bị tài khoản sai, dùng fix 2.0 vẫn không hết lỗi:
Nhưng đến sáng nay không làm gì mà lại tự hết lỗi. Đúng là không thể nào hiểu được garena

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom