Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn thêm game Fortnite Battle Royale mà không cần Super máy trạm.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
1 file laucher giải quyết tất cả.Có HD bằng tiếng Việt cả mà.Sao thấy anh em khổ sở thế này.

mr.hoàng phong

Năng động
Có gì mà khó nhỉ. Bạn cài trên một máy con nào đó. Rồi copy toàn bộ thư mục của game và thư mục epic trong ổ C sang máy nào đó (Ví dụ máy tính tiền) Rồi copy file của game sang ổ trên máy sever. Nhớ là ổ và đường dẫn phải giống nhau. Rồi mở super máy con bất kỳ và copy thư mục epic mà đã lưu ở ổ máy tính tiền copy sang ổ C máy con. Nhớ là đúng tên và đường dẫn giống như máy đã cài. Vậy là ok dùng thôi. Thư mục ở ổ C có đường dẫn là: C:\ProgramData\Epic
:) em cũng thử chán rồi ko được, xong xóa hết đi rồi căn bản là cũng ko ai chơi =))

Gcafe bản cập nhập hôm qua nó ngu bỏ má đi được. Túm lại muốn ngon nhanh thì quay tay đạị pháp {21}
Quay tay đại pháp của bạn, ae làm theo sẽ ko tốt vì nó nhanh ra :)) cách tốt hơn là phải nhâm nhi từ từ giống từ từ là sẽ khắc phục được .

nguyễn nhật

Thành viên
Ai giúp mình zới client ko báo update nhưng chạy game lên load xong thông báo Update Required rồi bấm confirn là văng ra lun

Hoang ngoc thanh

Năng động
cho e hỏi ngu cái phòng em thằng ktv VNG nó cài ổ game SV là ổ G còn máy trạm lại là ổ D làm theo cách của bác có được ko bác trí

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai

Top Bottom