Có gì mới?

Lỗi lạ LOL ?

Minh Game

Thành viên
Chỉ có Chú Garena Fix thôi chứ ai mà fix được, chơi " hàng gài " nhau đó mà. Vây mà cũng có một số người bảo fix được đó. Chắc vài hôm nữa lại lòi ra " bệnh lạ " khác từ những tool mà những người tự ý fix đây :D
" Dìm hàng là bản chất của người Việt " : ))

tan_kiengiang

Thành viên
nếu bạn bị lổi giống này thì bạn download file bên dưới về giải nén ra và chạy GarenaMessenger.exe và vào games bình thường nhe

Download tại đây

Anh Tạ

Thành viên
Chắc ở đây đa số toàn update game = CSM Click phải không nhỉ... Mình phát hiện ra là lỗi nằm ở chỗ garena up qua CSM Click thì sẽ bị nhưng hên xui. Phải reinstall cái garena plus.

Cạp Cạp

Thành viên
đã có thể xác nhận nguyên nhân là do garena, các bác xài tạm bản fix của caibang như các link trên, đóng topic là vừa

utcgame

Thành viên
sao e làm theo cách của bác Cái Bang ko được nhỉ. còn ai chưa fix được ko vậy. hôm nay tự nhiên bị

utcgame

Thành viên
Mình đã thử reset rồi mà vẫn ko được

tan_kiengiang

Thành viên
Đồng chí này có cái tật chèn link kèm quảng cáo mãi vẫn ko bỏ nhỉ :-?
Tùy bạn thích download k thích thì thôi :D, tui củng đâu có bảo bạn click vào đâu mà bạn phiền hà. nói thật ra chứ nhiều người trong này người ta giúp mình mà đéo có biết 1 tiếng cám ơn hay là nhấn 1 nút thank nửa. ở đó mà nói này nói nọ

MrBearn

Thành viên
Mấy hôm trước dùng bản garena mesenger trên web caibang vào chơi hết báo lỗi, hôm nay garena nó bắt buột update lên bản mới và lỗi hack tool lại xuất hiện

phòng em cũng bị 2 máy. hic hic!
NXD super k cho ổ game vào dc. mà garena em để trong ổ Game thì phải làm sao các bác?

thedarkbmt

Thành viên
Mình xài Csmbootrom cũng bị mấy máy, dùng của caibang thì được nhưng mình k hiểu máy chạy chung 1 ime thì dùng toot của cáibang như thế nào? mỗi lần khách chơi phải tải lại ah?
Máy con không mở task Manager được

Top Bottom