Có gì mới?

Lỗi lạ LOL ?

utcgame

Thành viên
Tại sao lại vậy nhỉ. e đổi image win7 cách đó mấy tháng thì vẫn ko vào được. còn khi đổi sang image winxp thì lại vào được. ko cài lại GG hay xóa LM gì hết. chả hiểu nó lỗi ở chỗ nào

jonnypham

Thành viên
các bác vào web http://caibang.myvnc.com xem hướng dẫn khắc phục nhé.thanks
Cài mấy Tool Hack x2 LOL này dễ bị mất Pass lắm nha. Bữa cũng có cài mà khách vào chơi báo bị Hack acc hoài nên đã Remove. Mình nghị mấy bạn đừng nên xài nó thì chắc chắn sẽ không gặp lỗi ngoài ý muốn như thế này

jonnypham

Thành viên
Em chạy điểm phục hồi tạm gọi là image gốc. Ở trạng thái này không có tool x2 nhưng vẫn vậy mà. Mà cả dàn chạy tool cả nó block thì cả dàn đi chứ.
Nếu muốn biết chính xác thì phải thử nhiều công đoạn để loại suy mới được. Cái này bác có thể tự làm mà

congathoidai

Thành viên
Cài mấy Tool Hack x2 LOL này dễ bị mất Pass lắm nha. Bữa cũng có cài mà khách vào chơi báo bị Hack acc hoài nên đã Remove. Mình nghị mấy bạn đừng nên xài nó thì chắc chắn sẽ không gặp lỗi ngoài ý muốn như thế này
Biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột nghe nhé bạn, tool này dùng mà bị mất pass à, bạn cũng là dân kỹ thuật hay mới vào nghề vậy?

jonnypham

Thành viên
Em dùng main H81 mấy máy bị lỗi giờ chuyển về winxp thì vào bình thường nhé. chỉ win7 mới bị lỗi đó mới lạ
Cùng cấu hình phần cứng nhưng chưa chắc phần cứng nào cũng được gia công " chuẩn " như nhau, có thể lỗi phát sinh do RAM, BIOS, Version driver, hay phần mềm cài vào img. Có thể " chuẩn " nhưng đôi lúc cũng cần phải " chỉnh " :p

Minh Game

Thành viên
Nhờ có bác congathoidai teamview làm giúp , mình đã fix được lỗi này :) . Chân thành cảm ơn bác !

utcgame

Thành viên
sửa như thế nào vậy bác ? bảo e để e quay lại dùng image win 7

jonnypham

Thành viên
Biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột nghe nhé bạn, tool này dùng mà bị mất pass à, bạn cũng là dân kỹ thuật hay mới vào nghề vậy?
Cái này mình nhận thấy thực tế ở phòng NET của mình. Còn riêng mình thì cũng gà lắm, mới vào nghề bạn àh, mới vào nghề IT có ..... 13 năm hà :(

nhoveem01

Thành viên
bên mình cả dàn xài tool x2 thì chả sao cả, có mỗi cái máy chủ tính tiền là bị thôi, máy chủ ko xài x2 nhá

congathoidai

Thành viên
Cái này mình nhận thấy thực tế ở phòng NET của mình. Còn riêng mình thì cũng gà lắm, mới vào nghề bạn àh, mới vào nghề IT có ..... 13 năm hà :(
Chào bạn, tool x2 tới nay cũng nhiều người dùng chưa ai phàn nàn về vấn đề mất mật khẩu, cũng nói luôn với bạn là lấy mật khẩu lmht để làm gì? Vào phá acc hay bán lại hay làm gì nữa?
Còn riêng khoản vào nghề 13 năm mà như thế thì vẫn thua thằng em trai của mình bạn nhé. Vào nghề bao lâu không quan trọng mà quan trọng là chịu tìm tòi và học hỏi không đã.

nghi98cdv

Thành viên
Hi ace ! hôm nay máy bên mình cũng bị, ngày hôm qua vẫn chơi bình thường, sau khi để ý thì phát hiện ra => chỉ có những máy chỉ dùng 1 cấu hình cho 2 VGA (240&630GT) là bị còn 1 cấu hình cho 1 VGA thì không sao cho dù có tắt bật bao nhiêu lần => tối nay rảnh nghiên cứu lại và tìm cách khắc phục cho các ACE khác đỡ đau đầu...

jonnypham

Thành viên
Chào bạn, tool x2 tới nay cũng nhiều người dùng chưa ai phàn nàn về vấn đề mất mật khẩu, cũng nói luôn với bạn là lấy mật khẩu lmht để làm gì? Vào phá acc hay bán lại hay làm gì nữa?
Còn riêng khoản vào nghề 13 năm mà như thế thì vẫn thua thằng em trai của mình bạn nhé. Vào nghề bao lâu không quan trọng mà quan trọng là chịu tìm tòi và học hỏi không đã.
Bác năm nay chắc 60 tuổi hả ? Em trai của Bác vào nghề hơn mình chắc cũng tầm 50 tuổi. Tuổi này về nghỉ là vừa rồi. Lên đây tìm hiều tranh đua chi nữa. Coi chừng bị bán thân bất toại hay bị bại não vì suy nghĩ nhiều. Về chăn gà 9ền viên với con cháu đi Cu , ý nhầm Cụ :D ơi . :)):-?

congathoidai

Thành viên
Bác năm nay chắc 60 tuổi hả ? Em trai của Bác vào nghề hơn mình chắc cũng tầm 50 tuổi. Tuổi này về nghỉ là vừa rồi. Lên đây tìm hiều tranh đua chi nữa. Coi chừng bị bán thân bất toại hay bị bại não vì suy nghĩ nhiều. Về chăn gà 9ền viên với con cháu đi Cu , ý nhầm Cụ :D ơi . :)):-?
Bạn ko hiểu ý mình nói à, cho dù tuổi nghề có cao tới bao nhiêu mà ko chịu tìm tòi học hỏi thì cũng bằng thừa. Đừng khoe mình đã vào ngành này bao năm mà khoe mình đã làm được gì đã.

leduy

Thành viên
check bỏ phần hack trong tool x2 rùi cài lại là ok, đã test thành công

jonnypham

Thành viên
Bạn ko hiểu ý mình nói à, cho dù tuổi nghề có cao tới bao nhiêu mà ko chịu tìm tòi học hỏi thì cũng bằng thừa. Đừng khoe mình đã vào ngành này bao năm mà khoe mình đã làm được gì đã.
Tui chưa làm được gì cả, chỉ là chưa từng bị ai kêu là dựa cột như chú cả. Vậy cho hỏi chú làm được gì chưa mà bảo tôi dựa cột ? Chừng nào chú hay hơn tôi hãy nói ra câu đó, tôi ghét nghe những câu đại loại như thế lắm nhé.

congathoidai

Thành viên
Tui chưa làm được gì cả, chỉ là chưa từng bị ai kêu là dựa cột như chú cả. Vậy cho hỏi chú làm được gì chưa mà bảo tôi dựa cột ? Chừng nào chú hay hơn tôi hãy nói ra câu đó, tôi ghét nghe những câu đại loại như thế lắm nhé.
À, mình fix đuợc lỗi mà chủ thớt nêu rồi đó.

utcgame

Thành viên
thưa các bác chiều tối hôm qua Garena có bản update Garena+ fix lỗi này rồi. ko có ai fix được đâu.

jonnypham

Thành viên
thưa các bác chiều tối hôm qua Garena có bản update Garena+ fix lỗi này rồi. ko có ai fix được đâu.
Chỉ có Chú Garena Fix thôi chứ ai mà fix được, chơi " hàng gài " nhau đó mà. Vây mà cũng có một số người bảo fix được đó. Chắc vài hôm nữa lại lòi ra " bệnh lạ " khác từ những tool mà những người tự ý fix đây :D

Top Bottom