Có gì mới?

Hỏi Xóa nhật ký website CSM 5.6.2

thienquanlk

Thành viên
A/E nào bik cách xóa nhật ký website CSm 5.6.2 chỉ e với, bên VHTT sắp đi kiểm tra rồi huhuhu
Thanks mọi người nhiều

thienquanlk

Thành viên
vẫn ko dc a ơi...đang chay csm server ko thể nào chạy dc csm 8gio :(
dc rồi a ơi...tắt csm server đang chạy rồi mở csm 8gio lên rồi xóa, xóa xong rồi chạy lai csm server lên thì ok......mà nhớ tắt an toàn dữ liệu giống bác này chỉ ở trên nha :P
Sẵn đây e còn 1 cách nữa nếu sau này csm8gio bị lỗi mà trc giờ e vẫn dùng đó là dùng program My Sql Tools 5.0 xóa từng dòng dữ liệu dc.......ai ko bik dùng program này thì lên youtube.com search "Xóa nhật ký website bằng tool my sql 5.0" sẽ hướng dẫn rõ ràng.........................chúc a/e thành công và làm ăn khấm khá :p

Chỉnh sửa cuối:

Minh Quyền

Thành viên
dc rồi a ơi...tắt csm server đang chạy rồi mở csm 8gio lên rồi xóa, xóa xong rồi chạy lai csm server lên thì ok
Sẵn đây e còn 1 cách nữa nếu sau này csm8gio bị lỗi mà trc giờ e vẫn dùng đó là dùng program My Sql Tools 5.0 xóa từng dòng dữ liệu dc.......ai ko bik dùng program này thì lên youtube.com search "Xóa nhật ký website bằng tool my sql 5.0" sẽ hướng dẫn rõ ràng.........................chúc a/e thành công và làm ăn khấm khá :p
Bác ăn ở có đức thế, nhìu người hỏi xong làm được rồi thì phắn luôn chứ ko ai hd lại như bác đâu, 1 like :D

thienquanlk

Thành viên
Bác ăn ở có đức thế, nhìu người hỏi xong làm được rồi thì phắn luôn chứ ko ai hd lại như bác đâu, 1 like :D
Da...hihi lúc mình cần mình hỏi ngta chỉ mình....mình fai chỉ lại chứ......mừng ko hết nữa là.........fai cùng nhau phát triển chứ mạnh ai nấy sống khi nào VN phát triển lên dc hihi

nrtoto

Thành viên
csm8h saoe chỉ xóa được bên phần giao dịch còn bên hệ thống thì không xóa được nhĩ :( . e dùng 5.6.2 rồi ạ !!! bác nào hỗ trợ e phát :D

Top Bottom