Có gì mới?

Vụ Gcafe và Gcafé lên báo Công an

tranduchuyc

Thành viên mới
mình chưa có biết là hầu hết game hay không ,nhưng đặt biệt game liên minh mình để cho nó tự up thử nhưng nữa ngày vẫn chưa up vì vậy mình phải vào cms click và bấm vào cập nhật mới được.Nói chung phần mềm chạy mượt chưa thấy lỗi vớ vẫn.Còn riêng 3Q với Võ Lâm II thì máy chủ đã cập nhật thành công nhưng ở máy con nó vẫn chạy cập nhật lại.Mình gọi lên tổng đài thì nó báo là chạy CCtank gì đó chạy khoảng 2-3 phút là vào game.Nhưng mình gọi anh kỷ thuật bên VNG chổ mình thì nói những phòng khác ảnh cài thì không có bị úp như vậy mình củng chả hiễu nữa nhưng nói chung không ảnh hưởng gì lắm.Mình đi làm nên tối về mới coi thôi nên chưa nấm hết những lỗi của nó được,nhưng nghe thằng em nói thì khách chưa phàn nàn gì.Có lỗi gì mình sẻ cập nhật để anh em biết ,mình mới chuyển qua phần mềm gcafe VNG dc hơn 10 ngày và đã tẩy chay gcafe HB vì làm ăn chậm chạp.
Em dùng thấy update nhanh mà gcafe đâu liên quan gì đến CSM click đâu thím?

thanhtrieu1206

Năng động
nói tóm lại chúng ta là con người, những con người trí thức ta phải trả qua giai đoạn thử thách sẽ sớm hoàn thiện hơn. Làm net có gặp hành ngò thì mới có kinh nghiệm và đặc biệt ta phải chấp nhận những cái mới để tiếp thu học hỏi và cuối cùng là thành quả 1 nồi cháo tuyệt ngon. Cứ lo sợ này nọ biết bao giờ thành công mặc dù mình biết chủ net cần sự ổn định nhưng chúng ta cần trải nghiệm những cái mới, lỡ có hành ngò gì thì ta cũng có kinh nghiệm về vấnnên học học thật nhiều nữa, có điều gì chúng ta cứ tham khảo anh em ở đây ai cũng sẵn lòng giải đáp nếu trong phạm vi kiến thức mình có được. Xin lồi khi đã viết bài này

Ban quản trị sao ko dẹp mấy thằng clone đi nhỉ, làm nhiễu thông tin quá

quannet

Thành viên
Mình thì không quan tâm mấy ông đấu đá thế nào chỉ cần mình có phần mềm ổn định để làm ăn là được rồi. Hiện tại để tránh những phiền phức rắc rối thì mình chuyển sang xài của VNG có bản quyền cho chắc :)

mikmiknet

Thành viên
Mình thì không quan tâm mấy ông đấu đá thế nào chỉ cần mình có phần mềm ổn định để làm ăn là được rồi. Hiện tại để tránh những phiền phức rắc rối thì mình chuyển sang xài của VNG có bản quyền cho chắc :)
Đồng ý với bác :D Tui cũng mới chuyển qua của thằng VNG cho chắc =))

bacninh4

Năng động
đề nghị mod đóng topic lại đi - toàn tự sướng

thanhtrieu1206

Năng động
Cái ông bacninh hễ ai mà lên đây phàn nàn gcafe hay nói tốt csm là đòi đóng topic. Để ý ổng lâu rồi

mikmiknet

Thành viên
Ủa nhưng mà ruốc cuộc vụ này xử xong chưa vậy các bạn? Với lại cho hỏi nếu mà Gcafe bị xử thua thì những phòng máy xài Gcafe có bị ảnh hưởng gì không?

quannet

Thành viên
Ủa nhưng mà ruốc cuộc vụ này xử xong chưa vậy các bạn? Với lại cho hỏi nếu mà Gcafe bị xử thua thì những phòng máy xài Gcafe có bị ảnh hưởng gì không?
Xong rùi mà bạn, Gcafe không có bản quyền tốt nhất nên chuyển qua phần mềm khác chính chủ xài cho chắc như của VNG á, xài OK mà hỗ trợ cũng tốt

kanova

Thành viên
Giải pháp đặt ra là: đăng ký nick mới thì bắt active mất 5k xem thằng nào dám clone nữa. Suốt ngày đọc mấy bài tung hứng, admin đã nhắc ở mấy topic mà sao vẫn có mấy thành phần này nhỉ. Phần mềm tốt người ta sẽ tự tìm qua, cớ sao cứ pm rẻ rách vãi/

Top Bottom