Có gì mới?

Vụ Gcafe và Gcafé lên báo Công an

Dusanaw

Thành viên
Sáng vắng khách nên ngồi tỉ tê cafe với mấy cha xong xóm, mượn tờ báo đọc thấy hết cả hồn. :rolleyes:

Cái bác thấy phím dàn máy nhà em đẹp hơm, chơi 7 sắc cầu vồng lun :p

netHD

Thành viên
Có vẻ căng thẳng quá nhỉ mọi người, thấy thời gian trước thì bình thường giờ lên báo CA luôn. Mà nghe nói VNG có bản quyền của phần mềm này là đúng hay sai mọi người

Netesport

Thành viên
Có vẻ căng thẳng quá nhỉ mọi người, thấy thời gian trước thì bình thường giờ lên báo CA luôn. Mà nghe nói VNG có bản quyền của phần mềm này là đúng hay sai mọi người
Xác Nhận, tui đã chuyển sang Gcafe của bên CSM nè, cái cũ có dính chữ ký điện tử

bqduoc

Điều hành chính
Công nhận bàn phím đẹp - chắc razer keyboard. Nhìn không rõ do bị tờ báo Công An che.

jonnypham

Thành viên
Chuyện đó có Nhà Nước lo Bác ơi, mình chỉ lo kinh doanh thôi, chẳng quan tâm chi bản quyền của HB vs VNG

Trương Quốc Hưng

Thành viên
Cũng bị nhắc nhở rồi cho thời hạn chuyển đổi. Cũng được mấy anh bên VNG giới thiệu không biết sao

Net Phoenix

Thành viên
Trời ơi sợ quá :( không biết net của mình có sao không nữa... có nên chuyển qua gcafe csm không các bác?

Trương Quốc Hưng

Thành viên
Các bác chuyển qua của vng thử xem rồi có gì chỉ giáo e với chứ g-cafe đang xài cho quán chơi game khách cứ than vãn là lag này lag nọ e cũng bực mình lắm rồi @@

anh ly

Thành viên
lỗi hay không còn tùy tay nghề của ktv. em cài ga vng lỗi tè le

Đang xài Gcafe HB mà nghe các bác nói 9 xác quá chắc em cũng chuyển sang con Gcafe của vng quá.

mitomsong

Thành viên
Đọc qua các comment trong chủ đề này mà thấy quá chán với các chủ net, đọc báo mà không hiểu báo nói gì (và có 1 vài thành phần seeder mới reg nick vào "bơm" thêm). Mai có thời gian rảnh tôi sẽ phân tích cho các bạn thấy sự việc không có gì là "hốt hoảng, hoang mang, Trời ơi sợ quá,...." gì cả :)

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Đọc qua các comment trong chủ đề này mà thấy quá chán với các chủ net, đọc báo mà không hiểu báo nói gì (và có 1 vài thành phần seeder mới reg nick vào "bơm" thêm). Mai có thời gian rảnh tôi sẽ phân tích cho các bạn thấy sự việc không có gì là "hốt hoảng, hoang mang, Trời ơi sợ quá,...." gì cả :)
Lão có 1 tật xấu: đếch gì cũng biết :D

hoiquannet

Năng động
nói chung mình đã chuyển qua gcafe của VNG nhưng còn rất nhiều lỗi.Chẳng hạn máy chủ ko tự up game được phải úp bằng tay.có những game như 3Q Võ Lâm 2 máy chủ úp rồi nhưng máy con vẫn phải úp lại lúc vào game.Tuy nhiên mình đánh giá gacfe phiên bản VNG chạy mượt mà hơn,khởi động nhanh hơn và tắt máy củng nhanh hơn.Thanks

Net Phoenix

Thành viên
nói chung mình đã chuyển qua gcafe của VNG nhưng còn rất nhiều lỗi.Chẳng hạn máy chủ ko tự up game được phải úp bằng tay.có những game như 3Q Võ Lâm 2 máy chủ úp rồi nhưng máy con vẫn phải úp lại lúc vào game.Tuy nhiên mình đánh giá gacfe phiên bản VNG chạy mượt mà hơn,khởi động nhanh hơn và tắt máy củng nhanh hơn.Thanks
Cho mình hỏi luôn là cụ thể lỗi gì vậy bác :3 ví dụ gcafe cũ đang dùng bị lỗi lag quá trời :(, không tự up game được là đa số luôn hả bác?

Top Bottom