Có gì mới?

Chia sẻ Vấn nạn "đóng ứng dụng" "Đột kích treo máy"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntg87

Điều hành chính
Chào các bạn chủ phòng net, mình là Giang.
Mình cũng đau đầu về vụ đóng ứng dụng CF. khi mà em nó khóa hết mấy cái tool auto. nên ngồi nghiên cứu các tool đóng ứng dụng nước ngoài mà vẫn vô ích,
Thôi thì cây nhà lá vườn, các bác chịu khó tay không bắt giặc vậy.
qui trình như sau:
1. mở phần mềm tính tiền, tắt cấm DOS trên máy trạm
2. tạo 1 file txt save lại với đuôi chấm BAT
3. gõ lệnh taskkill /im crossfire.dat save
4. tạo shortcut => cài phím tắt alt f1
sử dụng
alt + tab
alt + f1
để đóng nhanh CF.
cụ thể có cờ nhíp sau.

Chỉnh sửa cuối:

QWERT44

Thành viên
Rất ok, cảm ơn bạn đã chia sẽ, hỏi cái này, Khách chơi rất nhiều ứng dụng, có lệnh nào đóng 1 loạt các ứng dụng trên máy ko bạn ? Ví dụ như khách chơi CF, treo auto Fifa, xem youtube bằng trình duyệt coccoc, lướt facebook bằng trình duyệt Google Chrome....... thay vì gõ lệnh taskkill /im CF, taskkill /im Fifa, taskkill /im coccoc, taskkill /im Google Chrome ......... bạn thay bằng 1 câu lệnh nào đóng hết những gì có trên máy trạm, trừ phần mềm tính tiền csm được ko ?

ntg87

Điều hành chính
Rất ok, cảm ơn bạn đã chia sẽ, hỏi cái này, Khách chơi rất nhiều ứng dụng, có lệnh nào đóng 1 loạt các ứng dụng trên máy ko bạn ? Ví dụ như khách chơi CF, treo auto Fifa, xem youtube bằng trình duyệt coccoc, lướt facebook bằng trình duyệt Google Chrome....... thay vì gõ lệnh taskkill /im CF, taskkill /im Fifa, taskkill /im coccoc, taskkill /im Google Chrome ......... bạn thay bằng 1 câu lệnh nào đóng hết những gì có trên máy trạm, trừ phần mềm tính tiền csm được ko ?
appclose.rar thuốc này có tuy nhiên ko chơi với CF

ntg87

Điều hành chính
Chia sẻ - Vấn nạn đóng ứng dụng CF và các ứng dụng khác ( phần 2) đã có thuốc

nethang555

Thành viên
Làm hoài cả buổi chiều mà không thành công. Nhờ chủ thớt chỉ dẫn. Cảm ơn nhiều

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
2 Năm rồi đừng có đào nữa mà.Thêm nữa là cái game CF là game cực cùi bắp,ko đóng ứng dụng thì ko phải là game CF nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom