Có gì mới?

Thăm dò Tool thông báo và tự động thay đổi hình nền cho BootRoom và không BootRom

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
tool này là 1 tool chát giữa máy chủ với máy con thui. Nó giống như cái phần Giao tiếp giữa phần mềm tính tiền với máy trạm. Máy chủ lúc nào cg pải bật cái Server lên để máy con mới hiện được. hihi. cg là do rãnh rỗi sinh nông nỗi nên làm lại cái tool cho nó hoàn thiện hơn thui. hi.. nhg đang làm thì vô tình đọc được cái TOPIC dùng máy SV làm hosting :)) nên phải dừng dự án tool. chuyển sang cái kia. Vì để giải quyết vấn đề bootroom với không bootroom :D
Sao mãi chưa thấy tool đâu z bác, vẫn chưa hoàn thiện ah, lâu quá.

huuloc4193

Thành viên
Sao mãi chưa thấy tool đâu z bác, vẫn chưa hoàn thiện ah, lâu quá.
Xloi bác. Tool e viết xong rồi. Nhưng mà chưa hoàn thiện được chức năng quan trọn. Với đang trong time thực tập. E bận tối tăm mặt mày lun :(. Nhất định sẽ có tool

xmenprohl

Thành viên
bẢN tool của bên khởi động mình bật ở máy trạm ko được :( có tool mới thì tốt

huuloc4193

Thành viên
Tool này có lâu rồi mà, Bác Renew lại hay gì vậy Bác TOP ? :D
renew lại. nhưng mà đang gặp khó khăn chỗ máy bootroom và k bootroom :( nhà đang xài Ubuntu của CSM, xử lý bên Ubuntu là OK rồi, còn bên Windown Server chưa ổn lắm. Vì tool này có thể sữa trực típ và thực thi ngay lặp tức. Do rắc rối như thế nên mới phải dừng project

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
renew lại. nhưng mà đang gặp khó khăn chỗ máy bootroom và k bootroom :( nhà đang xài Ubuntu của CSM, xử lý bên Ubuntu là OK rồi, còn bên Windown Server chưa ổn lắm. Vì tool này có thể sữa trực típ và thực thi ngay lặp tức. Do rắc rối như thế nên mới phải dừng project
bác cho em xin cái bản beta mà dùng ở "nhà đang xài Ubuntu của CSM, xử lý bên Ubuntu là OK rồi" cho em xin cái này thử test cái, hóng hớt lâu quá rồi, bác mau nản quá, đáng nhẽ được cái nào rồi bác cứ tung cái đó ra, phần còn lại thêm sau gọi là Update, cũng giống như CSMboot ý, lúc đầu chưa đâu vào đâu mà họ vẫn tung ra đấy thôi, chưa dùng sao bít nó hạn chế ở đâu chứ :D
Vẫn hóng nữa, ok phần nào bác cho em test và [email protected] nhé

Phù Du Kiếp

Guest
Chủ Top send inbox mình 1 bản đi,cũng đang xài CSM Boot đây....

lichsu

Thành viên
cái tool này nè thông báo ghi lên hình nền và hình thì chứa trên máy tính tiền rất tiện dụng gọn nhẹ ho tro phong net

Top Bottom