Có gì mới?

Tool thông báo client quán nét

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Như tiêu đề đây là tool thông báo client quán net.
Trong thư mục e đã có hdsd :D
pass: Vietboot.com
thong bao.png
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Có sửa bởi điều hành viên:
Địa điểm
Bình dương
Quá đỉnh . Like anh

Tgaming

Thành viên
khúc đổi hình nền là mình copy đè lên cái file hình nền của bác thì nó mới chạy ạ, tại e kiếm cái dòng đổi hình nền mà k thấy

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
khúc đổi hình nền là mình copy đè lên cái file hình nền của bác thì nó mới chạy ạ, tại e kiếm cái dòng đổi hình nền mà k thấy
Đúng r bác kiếm cái hình có đuôi giống thế, đổi tên giống thế đáp vào là được

Nguyễn Lực

Thành viên
các b có tool nào hiện 1 cái ảnh nào đó ở góc ko ạ, như hình stk Ngân Hàng, 1 hình j đó , hoặc mấy cái hình mấy thằng bóc trộm đồ cho lên để nó vào thấy hình nó với cảnh báo ko dám làm càn ko ạ

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
các b có tool nào hiện 1 cái ảnh nào đó ở góc ko ạ, như hình stk Ngân Hàng, 1 hình j đó , hoặc mấy cái hình mấy thằng bóc trộm đồ cho lên để nó vào thấy hình nó với cảnh báo ko dám làm càn ko ạ
Tool trên có hiện ảnh đó bác. Thay cái ảnh trong thư mục là được. Xoá hết text đi. Thích chỉnh kích thước bao nhiêu cũng được, thích ảnh hiện ở bất cứ đâu cũng được. Ảnh cứ vừa với khung là được. Tải về vọc đi bác.

NetChienBinh

Thành viên
Cho mình hỏi khi add file chạy vô startup để chạy cùng window ! Thì bị lỗi trắng khung thông báo và không hiện chữ !!! Nhưng khi chạy ở ngoài floder thì ko bị lỗi ! 418035833_7136674336400942_6036148204420771157_n.jpg

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Cho mình hỏi khi add file chạy vô startup để chạy cùng window ! Thì bị lỗi trắng khung thông báo và không hiện chữ !!! Nhưng khi chạy ở ngoài floder thì ko bị lỗi !
Bác chú ý tạo Shortcut vào Shell:startup, chứ ko phải copy file "File chạy" rồi paste vào nhé. . theo như bác miêu tả là bác đang copy file đó vào "Startup" chứ ko phải tạo Shortcut.

Top Bottom