Có gì mới?

Tool thay đổi hình nền như Gcafe nà..

ruoi_1102

Thành viên
Chào mọi người..
E là thành viên mới nên cũng muốn góp tí cho 4r.
Hôm nay e muồn share tool tự thay đổi hình nền cho Clien..
Mỗi lần khởi động là thay hình khác.
Link:http://www.fshare.vn/file/83V4IOXCGM/
Down về coppy vào ổ C..kéo file TayNinh_DW vào startup thế là được.
Bác nào muốn làm thay hinh khác thì chỉ việc bỏ thêm hình vào thư mục image là ok
Mọi người cho e nó lên đầu đi..

joan.freid

Năng động
Có cái tool nào thay đổi hình nền với dạng file JPG không bác ? File bmp nặng quá, mà ảnh chụp giờ toàn JPG :(

khocdyem

Guest
kéo vô rồi nhưng chả thay được hình nền. Phải nhấn vào cái biểu tượng xanh mới tự mở được. Bad apps

Jindo_Katori

Thành viên
TOOL này gây ra lỗi quá tải kết nối server nhé bác.
Đã test và đang hối hận vì lỡ ghost nguyên dàn rồi.

techchuan

Thành viên
Tool này load hình nền chỉ định theo tên máy được bác ví dụ: máy 1 thì load hinh1.jpg, máy 2, hinh2.jpg,....mình đang cần tool mong các pro share cho

ledangkhoalt

Thành viên
Các bác ráng đợi đến sáng mai đi, tool em viết xong rồi, nhưng để test hết hôm nay đã.
  • Client gọn nhẹ không tốn tài nguyên client với server
  • Vào win load 1 lần, nếu chưa có server thì đợi 30s mới quét tiếp để khỏi làm nặng mạng với máy chơi game
  • Thay đổi ảnh từ server theo chỉ định hoặc ngẫu nhiên do cài đặt
  • Hỗ trợ JPG,PNG,BMP

Các bác ráng đợi đến sáng mai đi, tool em viết xong rồi, nhưng để test hết hôm nay đã.
  • Client gọn nhẹ không tốn tài nguyên client với server
  • Vào win load 1 lần, nếu chưa có server thì đợi 30s mới quét tiếp để khỏi làm nặng mạng với máy chơi game
  • Thay đổi ảnh từ server theo chỉ định hoặc ngẫu nhiên do cài đặt
  • Hỗ trợ JPG,PNG,BMP
chỉ có bác này hiểu tôi upload google hoặc Fshare nhé :D

mediafire

Thành viên
Khách nó zô chơi games hay lướt fb, nghe nhạc...! chứ đâu có zô chiêm ngưỡn hình nền đấu mấy bác.
Cái tool TayNinh_DW j đó bỏ zô ô games cũng được zạ, sau này có update hình chỉ cần zô sv thêm or bớt nhanh gọn lẹ :p

ledangkhoalt

Thành viên
Khách nó zô chơi games hay lướt fb, nghe nhạc...! chứ đâu có zô chiêm ngưỡn hình nền đấu mấy bác.
Cái tool TayNinh_DW j đó bỏ zô ô games cũng được zạ, sau này có update hình chỉ cần zô sv thêm or bớt nhanh gọn lẹ :p

Cách dùng thì cũng như nhau thôi à, nhưgn mình viết mình dùng luôn, khỏi mắc công up lên ổ game

ledangkhoalt

Thành viên
chỉ có bác này hiểu tôi upload google hoặc Fshare nhé :D
Doi Hinh Nen.zip
Có hàng mới test thử ở phòng bạn mình, chưa ra lỗi nào nhưng đảm bảo ko ăn % CPU hay làm nghẽn mạng mạng

Server bác để ở máy tính tiền copy ảnh vào thư mục files
Client thì bác chạy lần đầu nhập ip máy tính tiền vô, bấm thoát thì nó chạy ngầm dưới tray, nếu muốn đổi ip cứ bấm connect lại là nó tự lưu.
phần mềm khỏi động theo win khi bác chạy lần đâu.

Giờ mới có chức nặng đặt ngẫu nhiên từng máy, muốn set giống nhau hết thì cứ để 1 tấm. support: jpg,png,bmp <10MB

Đợi khi nào rảnh fix lỗi(nếu có) với tích hợp thêm:
  • Đo nhiệt độ, CPU load, Ram
  • Banner quảng cáo, thông báo

Doi Hinh Nen.zip
Có hàng mới test thử ở phòng bạn mình, chưa ra lỗi nào nhưng đảm bảo ko ăn % CPU hay làm nghẽn mạng mạng

Client thì bác chạy lần đầu nhập ip máy tính tiền vô, bấm thoát thì nó chạy ngầm dưới tray, nếu muốn đổi ip cứ bấm connect lại là nó tự lưu.

Giờ mới có chức nặng đặt ngẫu nhiên từng máy, muốn set giống nhau hết thì cứ để 1 tấm. support: jpg,png,bmp <10MB

qá hay :D

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Doi Hinh Nen.zip

Tuyệt vời :D

Top Bottom