Có gì mới?

Chia sẻ Titan Cyber Hoi An : phòng Net với 24 máy Client !

hieutu007

Thành viên
hi các bác,

Mình mới tham gia lĩnh vực kinh doanh này. Nghiên cứu cũng khá kỹ về phòng ốc, bàn ghế, và phụ kiện cho phòng Net. Đây là phòng Net của mình, cũng chịu khó đầu tư để tạo chút lợi thế trong kinh doanh. Mời anh em tham khảo :

(Mình thích tone xanh lá nên chỉ tập trung sử dụng 2 màu " xanh lá + đen" làm chủ đạo.)

Chi tiết hơn, mời tham khảo facebook : https://www.facebook.com/titancyber.hoian

Có sửa bởi điều hành viên:

HoaNgaCP

Thành viên
Theo e cái tông màu Ghế bác lấy màu đấy là không nổi lắm :( nhanh cũ và bẩn- Nếu là màu đỏ đen thì đẹp :D

Trần Đăng Khoa

Năng động
Quán đẹp, nhưng sao ko lắp tay vịn vào ghế bác, phòng máy chật quá ah.

vjetpjn

Thành viên
mở 20 máy như vầy thì vốn nhiu zị a :D

alo2

Năng động
Cái ghế bao nhiêu thế bạn ?

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
Bàn phím chuột trong hình là Eblue hả thím :)

Chỉnh sửa cuối:

phongbe

Thành viên
chưa có gì để gọi là cyber.
như bao phòng khác theo kiểu đầu tư mới thôi.
chúc nhanh hồi vốn.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Phòng này lắp máy lạnh nữa mới gọi là phòng VIP thôi, cyber còn xa lắm; Cơ mà cả dàn ngon mỗi cái phím cùi quá, cả cọng USB nối dài nữa, loại đó 1 tgian sau no ko nhận điện thoại và MTB.

hieutu007

Thành viên
Phòng này lắp máy lạnh nữa mới gọi là phòng VIP thôi, cyber còn xa lắm; Cơ mà cả dàn ngon mỗi cái phím cùi quá, cả cọng USB nối dài nữa, loại đó 1 tgian sau no ko nhận điện thoại và MTB.

Máy lạnh đã lắp 2 cái rồi bạn ah. Bàn phím mình dùng Eblue Elated 046 thì đúng là chưa ngon. Tuy nhiên, do mình thích tone xanh lá nên tìm ko ra bàn phím phù hợp (phím màu hoặc LED chủ yếu là xanh dương). Chuột thì dùng Newmen M360 cũng ổn. Bàn phím và chuột mình đã tốn rất nhiều thời gian lựa chọn nhưng rất khó kiếm loại có màu xanh lá các bác ah (cũng có nhưng toàn loại cao cấp nên ko phù hợp cho phòng Net).

Chỉnh sửa cuối:

hieutu007

Thành viên
Theo e cái tông màu Ghế bác lấy màu đấy là không nổi lắm :( nhanh cũ và bẩn- Nếu là màu đỏ đen thì đẹp :D

Vâng, màu xanh ko nổi bằng màu đỏ. Tuy nhiên, màu đỏ là màu nóng bác ah, dùng máy lạnh thì không lo chứ ko có máy lạnh + màu nóng + không khí nóng --> nóng cả người luôn :D :D . Xanh lá nhìn nó dịu con mắt hơn.

HoaNgaCP

Thành viên
Vâng, màu xanh ko nổi bằng màu đỏ. Tuy nhiên, màu đỏ là màu nóng bác ah, dùng máy lạnh thì không lo chứ ko có máy lạnh + màu nóng + không khí nóng --> nóng cả người luôn :D :D . Xanh lá nhìn nó dịu con mắt hơn.
Ý e nói nếu bác Muốn nó nhìn sạch mát thì nên đổi cái tông màu ghế - ví dụ như xanh thẫm hơn..nhìn màu kia tuy dịu mắt nhưng sẽ bẩn và xấu mất cái phòng đẹp :D

vodanhpro

Năng động
@hieutu007 : Không biết bác làm net lâu chưa hay là mới vào nghề chứ em thấy đã gọi là cyber thì phải tầm 40-50 máy trở lên thì mới được gọi là cyber thì phải
Với 24 máy mà bác chơi tới 2 điều hòa thì quả là cực kỳ chịu chơi ( Không hiểu bác tính thu bao nhiêu K/1h - Nếu 4k/1h thì xác định tèo luôn )
Bác @HoaNga Nói đúng : Tông đỏ đen là chuẩn nhất ( Chính MSI cũng lấy tông đỏ đen để làm biểu tượng Gamming của họ ) - Chưa kể dùng 1 thời gian khách nó ngồi thì màu xanh lá cây nhẹ kia sẽ thành màu cháo lòng ngay + tàn thuốc lá rơi xuống làm cháy ghế nữa ==> Bác làm rồi mới biết không phải khách nó biết ý thức đâu . Tâm lý xài đồ công cộng nó phá như thế nào ! Ngay cái việc đi vệ sinh + giữ vs chung mà tụi nó còn không ý thức nữa là
Cuối cùng : Nhìn tổng thể thì quán của bác đẹp đấy , Chúc bác đi vào hoạt động thành công ( Tiện thể bác show luôn cái cấu hình cyber của bác để cho A/E trên này chiêm ngưởng tí :D )

beeno92

Thành viên
đẹp đấy, mau xanh lá nhìn mát mắt rất đẹp, nếu bạn sơn tường nhà thành màu xanh lá tươi mát nữa thì càng đẹp (sơn dầu mới có màu lá mạ)

xmenprohl

Thành viên
:v ko biết tiêu chuẩn cyber như thế nào chứ nt này mà là cyber thì chỗ mình bán kính 1km có 20 cái cyber :v

Top Bottom