Có gì mới?

Tin hot - 3/7/2014 x2 bbtool sẽ chính thức chạy lại và cơ chế bảo mật cao hơn

titancyber

Thành viên
Xác nhận có GOLD. X2 LMHT nhưng chưa có PC-FIFA. Bác caibang xem lại nha, chứ lúc bác thông báo TOOL hoạt động trở lại thì mình có đầy đủ. Mình cũng đã chuyển lại DNS như trên website của bác rồi. Cám ơn.

tieuthient

Thành viên
40 máy mà chỉ có 3-4 máy có x2 với vip fifa. Mà lại còn random , máy có vip thì lại ko có x2 . Có x2 thì ko có vip .

SLOCK_HOMES

Thành viên
cai bang xem lai nguyen phong may cua minh chang co x2 lm gi het
gio chu yeu x2 lm ma hom gio chang thay
yahoo: mr_dinhvanson co gi ho tro minh cai nha caibang

giulythang

Thành viên
Chiều nay tool không khởi động được luôn, mở máy lên là báo lỗi và tắt luôn.

chuonguyenvn

Thành viên
Tool hien tai tu dong bi xung dot phan mem gi do, tat luon, go bo hoac cai dat khong dc nua

caibang307

Hỗ Trợ X2 BTTTOOL
mình online yahoo,các bác bị hiện tượng đó,pm mình teamview qua xem nhé,còn vấn đề x2 lúc được lúc không,do bên mình chưa hoàn thiện mà bị gg fix,nên bên mình chuyển hướng liền và ngày mai sẽ có lại,nếu ngày mai không có lại bên mình sẽ đưa link tải tool khác nhé,link tool này không có gold member

testx01

Thành viên
Hiện tại GCA trên máy cũng ko còn luôn nói chi là x2 hay vip fifa . máy khởi động lên chỉ chuột vào biểu tượng GCA thì nó mắt luôn . cài lại cũng ko dc luôn .. cái bang coi lại giùm nhà ...... tình hình nay ko ổn rồi ... hay chắc bó tay rồi hay sao vậy cái bang ... lên tiếng cái đi cái bang ....im liềm wa ko tốt đâu

hainvu79

Thành viên
mình online yahoo,các bác bị hiện tượng đó,pm mình teamview qua xem nhé,còn vấn đề x2 lúc được lúc không,do bên mình chưa hoàn thiện mà bị gg fix,nên bên mình chuyển hướng liền và ngày mai sẽ có lại,nếu ngày mai không có lại bên mình sẽ đưa link tải tool khác nhé,link tool này không có gold member

pm yahoo sao chưa thấy ai trả lời hết vậy :(

hainvu79

Thành viên
Đã cài lại tool bác caibang gởi và đã có x2, còn vip ff3 chưa thử,
thanks bác

chuonguyenvn

Thành viên
alo haivu, tools nao the, tools tren trang chu caibangx2.blogspot.com a,

thanhdiepts

Thành viên
theo e thấy thì cái gca của garena update hằng ngày, 2 bên đấu với nhau từng ngày 1 :)

lythong1981

Thành viên
Bac caibang xem lai cho minh cai thay may phong may kia con co x2 lien minh chu 2 phong net minh tu do den gio chua thay x2 lan nao mong bac xem lai cho minh voi

Cmobile

Thành viên
Bên em thì bên game LAN ok , nhưng ko x2 LMHT va Vip Fifa cũng ko nốt

anime2008

Thành viên
Bên mình chưa có x2 LOL, fifa cũng ko có Vip nốt.
Mong bác caibang xem giúp

Top Bottom