Có gì mới?

Hỏi Tắt đăng nhập (trả tiền sau)

sharaiso102

Thành viên
e đang dùng phần mềm g-cafe. nhưng e k muốn mở đăng nhập( trả tiền sau). mà e muốn hội viên 100% thì có tắt được ứng dụng đăng nhập đó k các bác

nhoc2k8

Thành viên
dễ ợt, nó kiu mở máy mình nói phải tạo hội viên thôi em ơi, ở đây không có chơi trả sau !

sharaiso102

Thành viên
dễ ợt, nó kiu mở máy mình nói phải tạo hội viên thôi em ơi, ở đây không có chơi trả sau !
nhưng khổ nỗi lúc m k có ở đấy khách nó tự mở. nó mở rồi kêu tắt máy nó kêu nó tạo cũng khó. e muốn vô hiệu hóa chức năng ý luôn trong quyền nhân vien cơ

huynhtan447433

Thành viên
mình xài card này được khoảng 3 tháng chã thấy lỗi lã gì, ráp vô chạy phà phà, sau này thế nào thì chưa bít

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Xài mà để "lúc ko có đó khách tự vào"; quán bác dễ dãi quá;
Thế nó cộng vào tài khoản vài trăm k rồi dùng pm xóa nhật ký giao dịch cũng đươc lun hử;
Ra ngoài phải khóa phần mềm lại hoặc khóa máy lại chứ, nó có mất times lắm đâu.

sharaiso102

Thành viên
Xài mà để "lúc ko có đó khách tự vào"; quán bác dễ dãi quá;
Thế nó cộng vào tài khoản vài trăm k rồi dùng pm xóa nhật ký giao dịch cũng đươc lun hử;
Ra ngoài phải khóa phần mềm lại hoặc khóa máy lại chứ, nó có mất times lắm đâu.
mình phân quyền nhân viên lsao mà xóa nhật ký được bác. mà đâu p lúc nào cũng ở máy chủ được đâu. còn lúc này lúc nọ nữa chứ. chạy đi mà ai nạp biết liền à

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
mình phân quyền nhân viên lsao mà xóa nhật ký được bác. mà đâu p lúc nào cũng ở máy chủ được đâu. còn lúc này lúc nọ nữa chứ. chạy đi mà ai nạp biết liền à
Cái mà dùng để xóa nhật ký web, nhật ký giao dịch gọi là tool có đầy trên mạng, bác chưa gặp phải thằng biết thôi, chứ thằng nó biết chút chút nó chơi free của bác cả đời luôn.

newbiexo

Thành viên
Cái mà dùng để xóa nhật ký web, nhật ký giao dịch gọi là tool có đầy trên mạng, bác chưa gặp phải thằng biết thôi, chứ thằng nó biết chút chút nó chơi free của bác cả đời luôn.
Mình thì cứ rời máy tính tiền là khóa máy thôi, chỉ cần Windows + L là xong, có mất thời gian gì đâu mà lại an tâm

nếu bạn không thường xuyên ngồi máy chủ mà không muốn cho khách tự động mỡ máy chơi thật đơn giản
Cài pass cho máy chủ khi đi Crtl+L xong.

sharaiso102

Thành viên
nếu bạn không thường xuyên ngồi máy chủ mà không muốn cho khách tự động mỡ máy chơi thật đơn giản
Cài pass cho máy chủ khi đi Crtl+L xong.
tks các bác đã qtâm và góp ý nhưng giờ e cho khách chơi hội viên hết rồi. khi vắng e khóa pm tính tiền. khỏe re :D

Top Bottom