Có gì mới?

Chia sẻ Tâm sự của một member

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntg87

Điều hành chính
Chào các bạn. Mình là giang. Ctv của csm. Mình cũng là cpn như bao bạn khác, ngoài việc, chia sẻ với các bạn, mình cũng có những nhu cầu, những cái chưa biết, cần lắng nghe.
Mình có post một số bài qua hội quán net .vn h–qn.vn nhưng bên đó dường như là toàn những bạn hiếu chiến. Chỉ cần bạn pót lên cái gì đó. Mang tính cá nhân thì ngay lập tức có những anh hùng vào comment rất thiếu văn hóa. Vì vậy . Sau này mình sẽ không tham gia vào rum bên đó nữa. cho đến khi mình cảm giác nơi đó an toàn và có kỷ luật! Admin mất đi vài người như mình chắc cũng không ảnh hưởng gì. Ai đã bị vùi dập vào coment giúp. Vì mình có ý kiến là mode xóa ngay. Không cần giải trình. Mình muốn có một sân chơi. Giao lưu cho anh em cpn thực sự.
Mình nhận thấy chuphongnet.com là một nơi công bằng cho anh em chia sẻ. Mình chưa hề biết anh admin này là ai (ngoài đời). được tạo điều kiện để giao lưu. mặc dù làm việc online. mình thích cách làm việc của anh Trí. Rất công bằng. Nếu mod nào xóa sai sẽ cảnh cáo ngay.

Chỉnh sửa cuối:

Vũ Phong

VIP
Đã là sân chơi để giao lưu thì không thể tránh khỏi những member có tính hiếu chiến. Mình làm việc mình kệ họ đi, bạn chia sẻ ai thấy đúng họ làm theo, còn k đúng bạn sửa lại
Mình cũng như bạn thôi tham gia HQN được một thời gian bên ấy rồi bỏ, nội dung thì như bạn vậy, góp ý không đúng thì kêu sửa hoặc xóa bài đăng cho nhanh. Nhưng không họ nhảy bổ vào cmt các kiểu
vidu : hôm rồi 5/10 team sửa img cho a zai ở sg. a ấy kêu la dump xanh win ..hic. Chửi bới ktv như a ấy là bố mẹ ng ta vậy. hỏi ra mới biết tự mở băng tự cài tự chỉnh game. Lỗi không chơi game được đổi phần mềm đổi ktv...gặp thanh niên cứng như này ai mà k ngán

hoiquannet

Năng động
đây anh hùng bàn phím đây bác,Welcome bác đến với CPN

Vô Thường

Thành viên
Như như bạn đã nói, thì mình cũng ko giấu nữa. mình là admin của 4rum này :D

netloctien

Năng động
Như như bạn đã nói, thì mình cũng ko giấu nữa. mình o là admin của 4rum này :D

Phù Du Kiếp

Guest
EM CŨNG KO GIẤU CÁC ANH NỮA "EM GÀ CHÍNH HIỆU-ADMIN CPN ĐÂY" :D:D

NetAT

Năng động
cá nhân em thấy , ở đây CPN người quản trị khá gần gũi ( ở diễn đàn nào cũng thế có người này người kia nhưng nếu ad và các smos quyết liệt phân minh thì có lẽ họ sẽ có những ngôn từ chuẩn hơn trước khi nói ) e vẫn nhớ cái vụ của Baotrangcomputer và 1 vụ gần đây 1 mos đã xóa mất bài đăng của 1 kĩ thuật viên làm bên CSM ( cuối cùng vẫn được đào lên trả lại công bằng cho họ )

Nếu các người thành tâm muốn biết
thì chúng ta sẳn sàng trả lời
để bảo vệ thế giới không bị phá hoại
để bảo vệ hòa bình thời giới
chung tôi đại diện cho những anh em CPN
đầy khả ái và ngây ngất lòng người
tôi éo phải AD Forum này :D

truc phuong

Thành viên
nói rì thỳ nói , hem cólửa sao có khói :)), chỗ nào cũng vậy à e sống 2 bên có sao đâu. chắc do pác en ở sao á. chia pùncùng pác, he he

ntg87

Điều hành chính
nói rì thỳ nói , hem cólửa sao có khói :)), chỗ nào cũng vậy à e sống 2 bên có sao đâu. chắc do pác en ở sao á. chia pùncùng pác, he he
chắc do ăn ở, và cái tội lớn nhất của em, em đã tìm ra, em giúp chủ phòng net giảm chi phí, quay clip hướng dẫn, họ không bán được hàng mấy con server phải mười mấy triệu!. Ghét!
Thêm nữa, làm CSM mún chia sẻ cái gì đó mới cũng bị ghét!
thường người ta nói làm ít sai ít, làm nhiều sai nhiều! không làm ko sai!
cảm ơn bác!
Mình chỉ thích môi trường làm việc tốt, đất lành chim đậu!
thế thôi!
bài bên HNQ.VN mình DEl rồi!
admin khỏi DEL, coi như không có mình bên đó, nếu qua đó mình chỉ đọc! cái nào hay thì học!
Mình biết bên đó làm cũng free, không làm khó admin, nhưng admin và ban quản lý web, cũng cần nhắc nhở những bạn thường xuyên có tính hiếu chiến, mình nói vấn đề này ko phải 1 lần, nhiều lần lắm rồi! đưa bằng chứng, nhưng không hề xử lý, post cả ảnh :-t, chửi và lăng mạ người khác, trong khi người ta không làm gì họ, chỉ biết nói cho sướng mồm!
bạn bên HNQ bạn để ý xem tôi nói phải không, những từ ngữ vô văn hóa như: cc, lol, dkm, c*ó ghẻ, sh*t,.... có bị chặn không? không ai có ý kiến cứ nghĩ forum tốt!
mà có ý kiến thì bị ghét, nên không có ai có ý kiến!
mình sẽ tham gia nếu cảm thấy an toàn

xong!

Chỉnh sửa cuối:

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Sorry chủ Top, Admin đóng chủ đề vì sợ tranh luận quá đà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom