Có gì mới?

Chia sẻ Tâm sự chủ quán net: Đầu tư vào net nên tìm hiểu kĩ, đừng chỉ dựa vào đam mê nhất thời

bangnguyen

Thành viên
thôi các bác cố nhặt được đồng nào thì nhặt đi nét sắp hết thời rồi. còn bác nào đang bá trị 1 phương thì cố nâng cấp theo nhu cầu khách 1 cách kịp thời đúng thời điểm để có quán khác thì mình còn đỡ phần nào.

em thì trước ham ngồi canh net giờ đau lưng nhức mỏi gần chết !
nếu nói nghề nào NHẪN- CHIỀU KHÁCH- TÍCH CÓP. thì em xin thưa nghề net là nghề chịu đựng tất cả những thứ đó !
Nhờ nghề net em học được nhiều thứ lắm. Cám ơn cái nghề NET nhiều lắm giúp em trưởng thành và hiểu hơn về cuộc sống và đồng tiền kiếm được nó như thế nào.

mai huy

Năng động
giờ nói viễn cảnh nhé, 5 năm tới, điện thoại di động ram tối thiểu 4gb, pin 5.000mah trở lên. CPU và màn hình càng ngày càng tiết kiệm điện, điện thoại có thể chơi game 10 tiếng liên tục. Liên minh mobile, fifa online Mobile, đột kích mobile phát triển như vũ bão. Game thủ nằm nhà vẫn chơi được
=> net giảm là điều tất yếu.
So sánh thực tế chỉ mới năm trước thôi khi liên minh mobile chưa ra, anh em có thấy có sự tụt giảm rõ rệt về doanh thu ko? Đó là kết quả trong vòng 5 năm tới.
Lúc đấy chỉ có Net nào mạnh, vốn nhiều, tập họp nhiều máy mới tồn tại nổi nhé.
Lo mà đi kiếm cái gì khác chứ ôm net thì có ngày ko kịp trở tay để xây dựng lại.

Top Bottom