Có gì mới?

super cache x86 destop và sever

xgamenet

Thành viên
Bạn có thể giới thiệu qua các chức năng phần mềm này không ?
Mình thấy bạn post nhiều phần mềm, nhưng chỉ có mỗi tên và link download. Cứ như kiểu spam poster ý :(
bạn ấy đi spam đó...hiii, chắc ko phải vậy đâu, ai có thời gian mà đi spam kiểu vậy.

nghe cái tên bạn cũng có thể đoán được một phần nào đó rồi, chức năng của nó là dùng ram của máy tính để làm bộ đệm giúp máy tính truy cập nhanh hơn với ứng dụng hay dùng. giúp giảm tải cho ổ cứng, còn bạn muốn chi tiết thì google đi,
cái của bác ấy chứa virus, vừa hôm nọ tự kiếm được bản đã crack-ko có virus. an toàn để sử dụng

joan.freid

Năng động
bạn ấy đi spam đó...hiii, chắc ko phải vậy đâu, ai có thời gian mà đi spam kiểu vậy.

nghe cái tên bạn cũng có thể đoán được một phần nào đó rồi, chức năng của nó là dùng ram của máy tính để làm bộ đệm giúp máy tính truy cập nhanh hơn với ứng dụng hay dùng. giúp giảm tải cho ổ cứng, còn bạn muốn chi tiết thì google đi,
cái của bác ấy chứa virus, vừa hôm nọ tự kiếm được bản đã crack-ko có virus. an toàn để sử dụng

Vụ này căng quá, phải nhờ bác Trí vào cuộc thôi. Sao có mấy người nói sangss post phần mềm nhưng dính virus rồi. :(

sangsss

Thành viên
Vụ này căng quá, phải nhờ bác Trí vào cuộc thôi. Sao có mấy người nói sangss post phần mềm nhưng dính virus rồi. :(
mấy cái này tôi dowload từ kho online9999 vs china rồi up len kho googlechrome để giành xài bây giờ online9999 ko còn nữa thấy 1 số người vẫn tìm lại nên tôi share
còn về virus xài rack thì phải chấp nhận, em ko biết gì lập trình đâu mà viết virus,
còn về phần mềm này cho cái gì em nghĩ bác đan cần nó và kiếm nó thì chắc bác phải biết nó là gì xài có cái gì rồi
spam em có thời gian để spam đâu em ít nói sơ lượt về những cái em post lên là do em ko tự tin vào văn của mình
còn cái này nữa dowload từ google crom mấy cái có đui exe thường hay báo là có virus

xgamenet

Thành viên
mấy cái này tôi dowload từ kho online9999 vs china rồi up len kho googlechrome để giành xài bây giờ online9999 ko còn nữa thấy 1 số người vẫn tìm lại nên tôi share
còn về virus xài rack thì phải chấp nhận, em ko biết gì lập trình đâu mà viết virus,
còn về phần mềm này cho cái gì em nghĩ bác đan cần nó và kiếm nó thì chắc bác phải biết nó là gì xài có cái gì rồi
spam em có thời gian để spam đâu em ít nói sơ lượt về những cái em post lên là do em ko tự tin vào văn của mình
còn cái này nữa dowload từ google crom mấy cái có đui exe thường hay báo là có virus

bác hay sang bên diễn đàn china có ccboot crack mới nhất ko share cho em xin với, [email protected]
thanks bác nhiều.

joan.freid

Năng động
bác sangss biết tiếng Trung Quốc à ? Hay là xài translate ?

joan.freid

Năng động
ok man. Bác biết tiếng Trung à ?

thienthanh79

Thành viên
Ban Có Thể up len link khác cho mình tải xuông vơi được ko vậy??????? cám ơn bạn nhiều

thegioigame

Thành viên mới
SuperSpeed.SuperCache.v5.0.524.0.x32.and.x64 9999user nè
Mã:
[COLOR=#333333][FONT=Arial][URL]http://www.fshare.vn/file/BZBGIA9IMT/[/URL][/FONT][/COLOR]

Heineken

Thành viên
Các bác đừng có nghi ngờ lão sangsss. lão ấy là chùm CCBoot và những gì liên quan đến Bootrom CCBoot đó

thienthanh79

Thành viên
Có Thể Chạy Trên Winserver 2012 Được Ko vậy các bác !!!!!!!!!!!1

Top Bottom