Có gì mới?

Chia sẻ Sửa lại đôi chút tool của bác netloctien CSMWeb Doanh Thu

GamesKuong

Thành viên
Có một vấn đề là bác ý và bác Trí chưa sửa.
- Khi khách hàng nợ tiền dịch vụ từ những hôm trước và thanh toán vào thời điểm ngày khác, hoặc tháng khác, hoặc tương tự như nợ tiền máy trong phần cho mượn tiền, thì trên web sẽ thống kê không chính xác, giống như trong phần mềm CSM thống kê.

Các bác nhớ sửa lại thông số dẫn đến cơ sở dữ liệu trong file db cho phù hợp với phòng máy của mình nhé.
Em xin mạo muội sửa lại đôi chút và chia sẻ lại. Các bác check xem nếu có lỗi ở đâu thì góp ý.

Attachments

• csmweb.rar
    401,2 KB · Đã xem: 180

trongtanclub

Thành viên
cái này có tự động xóa web đen hay mình phải đăng nhập vào csmweb mới được ạ

netloctien

Năng động
cái này của Bác PhuongIT mình với Bác Thuận chỉ chỉnh sữa, thêm các tính năng mới chứ không phải mình code(dễ gây hiểu lầm) :) còn phần ghi nợ mình không dùng tính năng này nên không không rõ...{39} anh em có thể tự thêm bớt hợp với công năng giúp cho phòng máy mình:D

vanlaitv9x

Thành viên mới
thống không khớp với csm là do nhóm hội viên đó, code chỉ thống kê có 2 nhóm khách hàng là khách lẽ và hội viên thôi.

mrtrien

Năng động
mật khẩu đăng nhập là gì vậy bác

mai huy

Năng động
vì sao tên hội viên nó ko xuất hiện nhỉ? bản gốc cũng thế/ vào cơ sở dữ liệu thì thấy tên hội viên và mật khẩu đã bị mã hóa rồi.

xuantu3189

Thành viên
Có một vấn đề là bác ý và bác Trí chưa sửa.
- Khi khách hàng nợ tiền dịch vụ từ những hôm trước và thanh toán vào thời điểm ngày khác, hoặc tháng khác, hoặc tương tự như nợ tiền máy trong phần cho mượn tiền, thì trên web sẽ thống kê không chính xác, giống như trong phần mềm CSM thống kê.

Các bác nhớ sửa lại thông số dẫn đến cơ sở dữ liệu trong file db cho phù hợp với phòng máy của mình nhé.
Em xin mạo muội sửa lại đôi chút và chia sẻ lại. Các bác check xem nếu có lỗi ở đâu thì góp ý.
Link không tải về được là sao vậy bác

xmenprohl

Thành viên
Bản này khi quán có nhiều loại tài khoản hội viên thì nó không nhận diện được các hội viện ấy mà chỉ nhận danh sách hội viên mặc định

xmenprohl

Thành viên
Các bản khác em xài vẫn hiện nhưng bản này ko hiện
Các thành viên VIP ko có tên trong danh sách bất cứ bảng và ko có thống kê luôn
Xem trực tiếp trong csm vẫn hiện đúng như bản cũ em xài

netloctien

Năng động
Các bản khác em xài vẫn hiện nhưng bản này ko hiện
Các thành viên VIP ko có tên trong danh sách bất cứ bảng và ko có thống kê luôn
Xem trực tiếp trong csm vẫn hiện đúng như bản cũ em xài

thế thành viên víp trên csm có nhóm này hay bạn can thiệp sql để có thành viên víp vậy ? hay tạo thành viên víp bằng 1 csm web phiên bản khác? vì mặc định csm chỉ có 1 nhóm hv không có phân loại hv thường hay víp hay nhiều nhóm hv mà chỉ có nhóm máy khác nhau thôi ..

Top Bottom