Có gì mới?

Chia sẻ Share Tool Đóng Ứng Dụng Bằng Phím Tắt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Buffalo Ha Noi

Thành viên
Bác @Trần Quốc Toản ơi

Bác có thể up lại bản cũ không? Bản mà cho khách tự chọn đóng ứng dụng ý. Cái đóng ứng dụng bằng phím tắt này bị 1 cái lỗi là chiếm quyền bàn phím.

Với game lol thì không ấn được phím shift để chat all
Với trình duyệt thì thỉnh thoảng không đánh ra chữ. Mất 1 lúc mới gõ được

Em mới test thấy 2 lỗi này cụ thể. Các game khác thì chưa thấy.

Niceocry

Thành viên
Địa điểm
Vĩnh Long, Việt Nam
Bác cho em hỏi vậy giờ nếu em muốn đóng toàn bộ ứng dụng bằng phím "esc" thì em thay chữ "esc" vào hết mấy dòng "l d f s w" hay sao ạ?

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác @Trần Quốc Toản ơi

Bác có thể up lại bản cũ không? Bản mà cho khách tự chọn đóng ứng dụng ý. Cái đóng ứng dụng bằng phím tắt này bị 1 cái lỗi là chiếm quyền bàn phím.

Với game lol thì không ấn được phím shift để chat all
Với trình duyệt thì thỉnh thoảng không đánh ra chữ. Mất 1 lúc mới gõ được

Em mới test thấy 2 lỗi này cụ thể. Các game khác thì chưa thấy.
Cái này hoàn toàn k chiếm phím gì nhen bác,nó chỉ là phím tắt,khi nhấn đủ phím nó mới có tác dụng,đang rất nhiều ae đang xài ngon lành nhen bác

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác cho em hỏi vậy giờ nếu em muốn đóng toàn bộ ứng dụng bằng phím "esc" thì em thay chữ "esc" vào hết mấy dòng "l d f s w" hay sao ạ?
Không phải bác,chỉ có quyền thay đổi phím cuối,ví dụ Shift + Alt + l hoặc d hoặc f .....vvvv

Buffalo Ha Noi

Thành viên
Cái này hoàn toàn k chiếm phím gì nhen bác,nó chỉ là phím tắt,khi nhấn đủ phím nó mới có tác dụng,đang rất nhiều ae đang xài ngon lành nhen bác
Vâng nó là phím tắt thôi. Nhưng cũng lạ... em bị dính mới lạ. Cho nó chạy ngầm là bàn phím thỉnh thoảng có vấn đề. Bỏ ra thì không bị. Mà dùng với thằng Gcafe 3.0. Không hiểu lỗi xung do đâu. @@

lbc

Thành viên
có ai add được tool này vào power on command của i9 ko, Mình add xong qua client nó ko chạy

kanova

Thành viên
Đóng rất tốt, nếu được cho nó chạy ngầm và dùm phím F8 chả hạn để đóng ứng dụng mình thiếp lập. xin cám ơn pro chia sẽ

langtubietyeu1

Thành viên
ừa update lại thành tool đóng ứng dụng bằng phím tắt,ae vui lòng kéo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom