Có gì mới?

Hỏi Sắp mở NET. Nhờ tư vấn màn hình 27''

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Net giờ ngon lắm, ngồi không thu tiền, cuối ngày đếm tiền, công việc nhàn hạ, ngồi trong nhà, máy lạnh gác chân vi vu nghe nhạc xem phim. Mở lẹ lên bác, mấy đứa bạn mình ba mẹ cho vốn ra nhờ mình tư vấn mình đều kêu mở tiệm net, giờ tụi nó đang chạy grap rồi
Trong chán ngoài thèm hết.

nguyenngocha

Thành viên
Net giờ ngon lắm, ngồi không thu tiền, cuối ngày đếm tiền, công việc nhàn hạ, ngồi trong nhà, máy lạnh gác chân vi vu nghe nhạc xem phim. Mở lẹ lên bác, mấy đứa bạn mình ba mẹ cho vốn ra nhờ mình tư vấn mình đều kêu mở tiệm net, giờ tụi nó đang chạy grap rồi
Vãi thế bác! giờ làm net chua lăm, quán thì mở nhiều khách chia năm sẽ bảy, một quán mở thì 5 quán mọc lên mà chẵng có quán nào thanh lý cả, vì thanh lý thì nợ nần tiền nằm trong máy nên gắng bám trụ dù chua xót lắm chứ, dũng cảm thanh lý thì 1 đống nợ mất niềm tin người khác, tóm lại đã dính vào rồi thì không thoát ra được :(

trinhthai

Thành viên
dùng AOC 21.5" được trên 1 năm mà chưa cái nào bị làm sao

netmetro

Guest
xin tư vấn từ hôm 15-2-2017 . hôm nay 17-3-2017 đã làm chưa ! dự án vẫn còn trên giấy hả ? chưa dọn mặt bằng chưa đặt bàn ghế hả ?

TranLong

Có chứng nhận TW2
Thành viên BQT
net giờ mọc nhan nhản . mình thấy xài màn 24'' là đẹp rồi , lên 27 chỉ là chạy theo phong trào thôi . với lại nếu bàn chật hẹp dùng 27 inch khách sử dụng trên 2-3 tiếng sẽ sinh ra nhức mắt . còn 24 vì màn nó nhỏ mắt ít hoạt động hơn nên đỡ mỏi mắt . kinh nghiệm của mình vậy . ở đây toàn thấy các bác dùng màn samsung LG ... còn quán e dùng màn Dell mở cũng hơn 2 năm rồi chưa phải thay bất cứ cái nào lỗi do màn hình cũng ko luôn e dùng màn 22 inch :)

Top Bottom