Có gì mới?

Nhờ mọi người tư vấn giúp cái bootrom này

hothanhdat

Năng động
ok để e đi kiếm mua về test, ở đây mua cũng phải đi kiếm chứ ko phải có tiền là có đâu

Shock

Thành viên
ok để e đi kiếm mua về test, ở đây mua cũng phải đi kiếm chứ ko phải có tiền là có đâu
Có tiền là có tất cả, các box trên diễn đàn rao bán đầy, chuyển khoản xong ae chuyển hàng về cho bạn, thời đại infomation mà xách xe chạy đi kiếm, thấy bạn nói chuyện với bác điều hành mà thấy bạn ko tin lời nói cho lắm, hãy đặt niềm tin trước khi đặt câu hỏi.

hothanhdat

Năng động
Có tiền là có tất cả, các box trên diễn đàn rao bán đầy, chuyển khoản xong ae chuyển hàng về cho bạn, thời đại infomation mà xách xe chạy đi kiếm, thấy bạn nói chuyện với bác điều hành mà thấy bạn ko tin lời nói cho lắm, hãy đặt niềm tin trước khi đặt câu hỏi.
đâu có điểm nào ko tin đâu, chỉ có vụ sata3 thì rất nhiều trang web nói nên là ảnh hưởng đến tốc độ khi gắn vào sata2 mà bác trí nói ko nên phân vân, cái đó thắc mắc là đúng mà

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
đâu có điểm nào ko tin đâu, chỉ có vụ sata3 thì rất nhiều trang web nói nên là ảnh hưởng đến tốc độ khi gắn vào sata2 mà bác trí nói ko nên phân vân, cái đó thắc mắc là đúng mà
Tớ đã bảo bạn đọc lại lý thuyết. Sata 2 có tốc độ 3Gb rồi, trong khi cái SSD tốc độ tầm 500Mb, vậy bạn lắp thêm sata 3 làm gì (6Gb).

hothanhdat

Năng động
thì từ nhỏ đã được học 8 bit = 1 byte mà, 3000 / 8 = 375, có sai chỗ nào mong a chỉ bảo

phongbe

Thành viên
giờ vậy, tui ở QB, gần xịt, có cần mua gì tui gửi vô huế cho, hàng chi cũng có sẳn,
switch , dây mạng cat5e hay cat 6 có cả. Nhung mà loại xịn, ko fai loại cuon 300k tung của mô nghe.
anh minhtri đó hổi xưa nổi bên NN, thời còn citrix, gặp tui chắc ổng nhớ.
về việc lên br của bạn:
trước tiên bao giờ cũng fai lo cái nền tảng mạng trước. ok đã rồi hẵng tình tới server.
SV mua cái WKS HP đó về làm thì xác định là nóng + ồn nhé, hư hỏng là chờ dài ngày luôn.
Nên nghĩ sang việc mua mấy con PC thường , bình dân làm, B75 là đủ. Nguồn VS450 đi, Ram 2 que 4gb 1600, G2030 cũng dc.
đừng ham rẻ mấy con wks cũ hay sv cũ.

bossbanme90

Thành viên
con ssd chuẩn sata 3 mà cắm vào sata 2 chỉ dùng max được < 300 MB/s thôi
còn cắm vào sata 3 thì tốc độ cao hơn. ~ 400MB/s

Top Bottom