Có gì mới?

Chia sẻ Menu Game Lite Update [Thay Đổi Diện Mạo]

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Cảm ơn bác. E xin Góp ý chút Bổ sung tính năng
1- Tìm kiếm tự động khi gõ chữ cái phím
2- Xếp hạng lượt click vào game trên client
Phần tìm kiếm có mà bác,mở menu gõ chữ cái cầm tìm là được mà,còn phần xếp hạng lượt click để đẩy lên đầu menu thì trên server có hiển thị lượt mà,bác xem thằng nào nhiều thì tự kéo nó lên đầu thôi,hay do bác chưa up ver new,bác vào cài đặt bấm kiểm tra update để up lên bản mới nhất

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
ví dụ mình muốn đưa icon steam lên gần icon liên minh phải sữa chỗ nào vậy Toàn, xin cám ơn em

Attachments

1,8 MB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Attachments

101,3 KB · Đã xem: 1

nguyencongluong

Thành viên
AE cho hỏi sao không tải được bản mới về ,toàn bị lổi thank .

==> Tải Xuổng Bắt Đầu <==
Đã tải xuống [495 bytes of 4.42 MB]
==> Tải Xuống Hoàn Tất <==
==> Tệp Có Kích Thước Không Chính Xác <==
==> Không Thể Khởi Tạo Quy Trình Cập Nhật Tự Động <==

Attachments

• loi menu.jpg
    loi menu.jpg
    389,3 KB · Đã xem: 1

voxdei

Thành viên
Thanks bác em tải về chia tay cái csm click

dangtiensy1990

Thành viên
Menu Game Lite sắp tới em muốn update thêm vài chức năng nên cần tham khảo qua ý kiến mọi người,do phần mềm update trực tiếp qua người dùng vì vậy em muốn hoàn thiện trong 1 version,những tính năng phiên bản mới hiện tại bao gồm:
  • Thông báo bằng text và âm thanh trực tiếp đến máy trạm thông qua Mobile hoặc PC mọi lúc VD(gửi tất cả máy trạm thì command mobile or pc ==> /ClientAll:gaming xxx khuyến mãi nạp hội viên 50k tặng xxxx...vvv hoặc gửi cụ thể đến máy trạm số 11 ==> /Client192.168.1.11:mẹ bạn chuẩn bị vô đập bạn.Tất cả đều thông báo đến máy trạm bằng audio và text theo thông tin lệnh mình đã ghi.
  • Quản lý cấu hình phòng máy,xem nhiệt độ CPU,VGA...vvv.Điều khiển từ xa hoặc show,cấm,đóng,chặn 1 ứng dụng cụ thể trên máy trạm.
  • Những chức năng trên mình đã viết xong ,hiện tại đã bí ý tưởng nên cần mọi người góp ý để mình hoàn thiện các chức năng cần thiết trong 1 bản vá sắp tới.
Mình đùng của bạn từ những bản đầu nhưng đến giờ thấy rất ổn rồi, có 2 tính năng bạn nêu trên thì theo cá nhân mình thấy có cũng được nếu nó chiếm thêm tài nguyên thì thôi. Như hiện tại cũng vẫn rất là tuyệt rồi.

tanbvdhz

Thành viên
Nhìn đơn giản và đẹp quá pro, mình nghĩ nên chia nhóm game onl và off ra nữa là đẹp rồi chứ nghĩ không cần gì thêm! Cảm ơn tinh thần của bạn!

netkhaihoan

Thành viên
Menu Game Lite do mình viết và phát triển,mục đích của mình là nhẹmượt,không chiếm tài nguyên,hỗ trợ nhiều tính năng hay thật sự cần thiết cho phòng game,có thể tinh chỉnh giao diện tùy thích...vvv các bác tải về test để biết thêm thông tin.

Vài Ảnh Minh Họa Menu Game:
Xem file đính kèm: 14298
Xem file đính kèm: 14266

Vài Ảnh Minh Họa Server:
Xem file đính kèm: 14299
Xem file đính kèm: 14251

Xem file đính kèm: 14300
Xem file đính kèm: 14301
Xem file đính kèm: 14248

Xem file đính kèm: 14254
Xem file đính kèm: 14302

Link Full Setup Menu Game Lite Ver 10.4.1.1 Update 10/01/2021
[Hidden content]

Password Giả Nén : Vietboot.com

Hướng Dẫn Cài Đặt :
Lưu ý
: Ai từng xài ver cũ vui lòng xóa sạch các file trước khi install trên server,chỉ chạy instal trực tiếp trên server chứ không cài ở nơi khác rồi copy lên,vì có services kèm theo.
Ae tải file setup về chép lên server,chạy file cài đặt như bình thường,tới bước chọn đường dẫn cài đặt ae set cài vào ổ game (ổ nào cũng được) nhớ tạo thư mục để gom nó vào như hình dưới , rồi next next là ok,dưới máy trạm thì mở super client rồi truy cập vào ổ game,nơi đã cài Server Game lúc nãy, tiến hành add file Menu Game.exe vào startup hoặc chạy Menu Game 1 lần rồi đóng lại là xong.
Xem file đính kèm: 14257
Link nolimit @Minh Trí
[Hidden content]
thanhs ban!

Top Bottom