Có gì mới?

Hỏi mấy bác giúp em về game Gta online

kysusieuhang

Thành viên
Bác chơi bao lâu thì bị, tại mới test thử khoảng 5 phút ko thấy gì. Mà game này ko thích hợp cho tiệm net, muốn chơi phải hướng dẫn vài bước mệt, thà nó hiện cửa sổ đăng nhập như các game khác thi ok đằng này phải add server rồi gõ nick rắc rối cho các bé trẻ trâu và mù tin học :)

mitadona

Thành viên
Bác chơi bao lâu thì bị, tại mới test thử khoảng 5 phút ko thấy gì. Mà game này ko thích hợp cho tiệm net, muốn chơi phải hướng dẫn vài bước mệt, thà nó hiện cửa sổ đăng nhập như các game khác thi ok đằng này phải add server rồi gõ nick rắc rối cho các bé trẻ trâu và mù tin học :)
Không cần chỉ đâu , bác chỉ cần mở super add server cho tụi nhỏ, xong save cái trangg tạo tài khoản , và trang hướng dẫn cơ bản . Xong hướng dẫn 1 ,2 nhóc tạo tài khoản và chỉ tụi nó đọc hướng dẫn tân thủ , thế là tụi nó tự tìm hiểu và chỉ lẫn nhau. Nó còn lôi kéo bãn nó tới chơi và luôn chơi ở tiệm mình vì chỉ có tiệm mình mới có trò đó :)

beck209

Thành viên
Phiên bản Samp của bác có phải là phiên bản mới nhất không (3.0.7) nều không thì bác tải bản mới nhất về thử xem SA-MP San Andreas Multiplayer mod for Grand Theft Auto (GTA SA) . Còn vẫn không được chắc bác phải cài lại image khác
phiên bản 3.0.7 đó bác.
vấn đề cài lại image khác thì e cũng có nghĩ wa nhưng mà sợ cài xong thì nó bị mấy game khác thì tiêu. :(. vì 1 game mà phá nguyên ổ thì ko nên bác à. phân vân quá.

beck209

Thành viên
bác mới cài thì test 1 máy là ổn à. mà chơi 2 3 máy trở lên sẽ bị. chơi 5 phút chưa thấm vào đâu đâu. phải 1/2h đến 1h cơ.
bác chỉ cần chỉ 1 2 thằng khôn khôn là tụi nó chỉ cho nguyên tiệm à.

mitadona

Thành viên
bác mới cài thì test 1 máy là ổn à. mà chơi 2 3 máy trở lên sẽ bị. chơi 5 phút chưa thấm vào đâu đâu. phải 1/2h đến 1h cơ.
bác chỉ cần chỉ 1 2 thằng khôn khôn là tụi nó chỉ cho nguyên tiệm à.
Hồi trước mình cũng bị trò CF , cứ chơi 15 phút treo máy, hoặc có nguòi khác đăng nhập cũng treo, suốt ngày đóng ứng dụng muốn điên cái đầu , sau này cài lại image khác thì mới hết

Top Bottom