Có gì mới?

Mất tiền esale do bị teamviewer

Bạch Yến

Thành viên
Theo mình biết nếu dùng botroom thì k cần teamview vẫn có thể chỉnh được . Quán mình nhân viên garena cài game hay sửa lỗi ng ta tự vào máy tính tiền được k cần teamview

đúng rồi bạn. mấy lần trước mình thấy máy chủ tự động điều chỉnh để sữa máy. chồng mình mới hỏi thì nó nói nó là nv bên CSM fix lỗi. trog khi nó ko cần id va pass của teamviewer mà vẫn vào dc. vậy là khả năng lấy tiền của mình là chỉ những thằng làm bên CSM thôi

Bạch Yến

Thành viên
Esale. nếu dùng phần mềm esale thì khi teamview sẽ bị đá. không kết nối được.
Còn nếu dùng Web thì bán bình thường.
Bạn kiểm tra kĩ lại xem.
mình bán bằng phần mềm chứ ko fai trên wed. mình biết là khi teamviewer mà mở esale thì nó sẽ tự tắt. nhưng cái này mình ko mở teamviewer mà màng hình cug ko tối như những lúc teamviewer. cũng ko có yêu cầu nào cần teamviewer hết

Bạch Yến

Thành viên
Cám ơn mọi người.moi nguoi nói là khi teamviewer mà mở esale lên nó tắt teamviewer đi thì mình biết. nhưng cái này lúc no điều khiển chuột in thẻ màng hinh máy tính mình vẫn bt chứ ko tối đi như lúc teamviewer . giống như có bạn nói là nhân viên bên CSM tự điều khiển máy chủ sữa lổi mà ko cần mình cho phép hay id va pass của teamviewer mới vào dc
vậy là khả năng lấy tiền của mình chỉ có những nhân viên bên CSM mới làm dc thôi

Top Bottom