Có gì mới?

Hỏi Máy mới ráp nhưng chơi Liên Minh và Fifa bi lag và đứng máy

kimhysinh

Thành viên
Nó tương tự cài một máy mới hoàn chỉnh, nó chỉ thêm 1 bước là bạn cài chương trình Client của ứng dụng Bootrom bạn đang dùng và cài Client của ứng dụng quản lý máy trạm ( Phần Mềm Tính Tiền bản Client ).

IMG khi cài nên dùng Driver gốc - Driver trên đĩa Main kèm theo hoặc Download trực tiếp trên trang chủ của nó,
tuyệt đối không dùng Auto Driver.
CSM dùng auto hèn gi nó lỗi hix

phongnetnam

Năng động
Nó tương tự cài một máy mới hoàn chỉnh, nó chỉ thêm 1 bước là bạn cài chương trình Client của ứng dụng Bootrom bạn đang dùng và cài Client của ứng dụng quản lý máy trạm ( Phần Mềm Tính Tiền bản Client ).

IMG khi cài nên dùng Driver gốc - Driver trên đĩa Main kèm theo hoặc Download trực tiếp trên trang chủ của nó,
tuyệt đối không dùng Auto Driver.
mình cũng đang xài imag win7-64 của VNG,muôn tự làm image nhưng còn lăn tăn: là sau khi cài win từ bản iso, xong cai river từ trang chủ của main, tiếp theo là cài các soft nào để máy chơi được các game ? Đây là phần khá khó khăn khi mình muốn tự làm image, sẵn đây nhờ bác hướng dẫn giúp với.

jonnypham

Thành viên
mình cũng đang xài imag win7-64 của VNG,muôn tự làm image nhưng còn lăn tăn: là sau khi cài win từ bản iso, xong cai river từ trang chủ của main, tiếp theo là cài các soft nào để máy chơi được các game ? Đây là phần khá khó khăn khi mình muốn tự làm image, sẵn đây nhờ bác hướng dẫn giúp với.
Cài soft cơ bản, kèm theo đó là các phần bổ trợ như Net Framework 4.5, Flash Player cho Firefox và IE, Active DerectX cơ bản là như thế thôi.

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Cho em hỏi dàn của bác có thỉnh thoảng mất phím chuột không ạ ? Còn nữa khi cài đặt chia SSD thế nào bác có thể show lên được không ?

mr_baiken

Thành viên
Dùng con switch gì có chuẩn 1gb ko? Bạn kiểm tra máy con nhận đủ 1Gb không?
Con server bạn cắm mấy cổng lan?

hung1986apple

Thành viên

cấu hình sever minh nè
lâu lâu nó treo 1 máy hà.. 1 ngày treo 3 4 lần.. lúc máy này lúc máy kia bác ơi
Bạn tiếp mát cho dàn máy đi.

kynguyen

Năng động
Cho em hỏi dàn của bác có thỉnh thoảng mất phím chuột không ạ ? Còn nữa khi cài đặt chia SSD thế nào bác có thể show lên được không ?
main arosk h110m chưa thấy hiệng tượng lạ nào , mà ngộ chơi agem trên main h61 phải tắt khửa răng cưa , còn chơi trên main này càng bật càng mượt ko bật nó giụt giụt chả hiểu sao

robocop

Thành viên
Sau không main Giga mà mua color cho bị ăn hành

bác nào rành về image của Gcafe k? em thấy cái đuôi .vhd mà tạo được rồi nhưng k boot được. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với. thank ạ

Tran tam

Thành viên
rút cuộc thớt sửa xong chưa kỷ thuật nó báo lổi gì

vipsock139

Thành viên
xài csm mà ko ghi csm boot hay gcafe thì ai bik mà giúp

kuteo18

Thành viên
mình củng mới ráp 20 máy nè .....cấu hình
Giga H110
Cpu G4400
Ram 4GB
VGA GT 730 D5
cấu hinh sV

MAIN INTEL SERVER 1200V3

CPU G3250

RAM KINGTON ECC
SSD KINGTON 240G

HDD WD BLACK 1TB

NGUỒN ACBEL 470W PLUS

mà dàn của mình củng bị lác lác ây ,
kiểm tra đương truyền xem sao , hub có sao không có bị nóng không nhá ..

Top Bottom