Có gì mới?

Hỏi Máy Làm Mát Cho Tiệm Net

lanhtuyet209

Thành viên
Đang có ý định xúc em này, mà mới nghe thôi chứ chưa thấy thực tế.
Ai đã sử dụng có thể cho mình biết có hiệu quả không ? Phân vân quá, Máy lạnh thì nghe nói rất ăn điện ko như dùng phòng gia đình.
Con này nhiu vậy bác

netvip89

Thành viên
Nghe hơi nước thì hơi chua. Rĩ bo mạch hết sao bác. Bảo đãm nếu ko ảnh hưởng nhiều thì cũng ít

nghjtran

Thành viên
Đang có ý định xúc em này, mà mới nghe thôi chứ chưa thấy thực tế.
Ai đã sử dụng có thể cho mình biết có hiệu quả không ? Phân vân quá, Máy lạnh thì nghe nói rất ăn điện ko như dùng phòng gia đình.
Bác xài con này cũng được nè giá thấp hơn giá trên web trừ thêm 25% nữa http://tapdoandaiviet.com.vn/vn/product/detail/may-lam-mat-thoi-tu-dong-nakami-dv-1160-405.html

tht208

Thành viên
Khi nào làm vệ sinh máy xem các cổng sao main có dấu hiệu gỉ sét hay không là biết có ẩm hay không , cần gì cãi nhau hay nói khó nghe chi @@:oops:

Minh Quyền

Thành viên
Phàm những thằng phán hư main này nọ thì nó đ' dám dùng cái máy này vì nghĩ nó hư main. Mà nếu nó dùng thì nó là thằng ngu vì biết hư main vẫn dùng :))

huuloc4193

Thành viên
Quạt hút gắn tường thì s nhỷ? Thấy hút hơi nóng ở trong phòng ra. Rồi hút từ ngoài vô!!

minhnguyen

Thành viên
đang dùng trên cả tuyệt vời................................

nghi98cdv

Thành viên
Ở chỗ tui họ bán và cho thuê đầy lun , họ bán hàng của Dl cũng tốt lắm . không khí nó thổi ra cũng mát lắm không chứa hơi nước

Trần Đăng Khoa

Năng động
Đất Sơn La vốn mát nên chỉ cần 1 quạt thông gió công nghiệp là thoải mái ngồi chơi rồi, bên tường nào trống thì căng lưới màu đen cho tường không bị nóng lên.
Theo mình nghĩ cái máy trên là máy phun hơi nước, tất nhiên là ko phải kiểu phun sương ra nhưng thử hỏi nếu không phun nước thì nó cũng chỉ như 1 cái quạt gió chứ làm mát bằng gì. Chẳng qua nước phun ra với mức nhỏ và phân tán đều hơn trong không khí chứ không như hơi nước, chỉ có điều sử dụng cho phòng hoàn toàn kín thì chắc chắn sẽ làm tăng độ ẩm của phòng lên, ko có lợi cho dàn máy.
Thà làm 1 cái quạt công nghiệp phun sương ở đầu quán kết hợp với 1 cái quạt công nghiệp thông gió cuối quán cho xong :))))

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Nếu sử dụng hơi nước thì các bác nên tránh tuyệt đối :v
Bác thấy thằng bán đồ điện, điện tử nó chạy dàn máy phun sương 15 bet chưa? sao nó chạy hoài mà nó ko chết; tùy theo khu vực và loại hình chứ, phòng nóng như cái lò ấp trứng thử hỏi hơi nước nó ngưng vào đâu? Các thánh chưa dùng hay ko có tiền mà cứ phán bừa ko.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Mà phải ko nhận trên 4rum mình nhiều thánh thật, "thánh phán bừa".

vodanhpro

Năng động
Em cũng đang tìm hiểu về em máy làm mát này vì chỗ em nóng quá + khói thuốc càng nóng hơn mà xài máy lạnh thì không ổn . Chắc là phải đi kiểm ngiệm thực tế thôi :D

alo2

Năng động
Em cũng đang tìm hiểu về em máy làm mát này vì chỗ em nóng quá + khói thuốc càng nóng hơn mà xài máy lạnh thì không ổn . Chắc là phải đi kiểm ngiệm thực tế thôi :D

Mua đi , đảm bảo sẽ ko hối hận mà còn thích cực kỳ :D . Mà bác mua của hãng này đi vừa rẻ vừa đẹp vừa mát : http://www.tapdoandaiviet.com.vn/vn/product/detail/may-lam-mat-thoi-tu-dong-nakami-dv-1145-406.html , tùy phòng net của bác thế nào thì chọn loại mạnh hơn , của mình 30m2 xài 4500 là quá mát rồi . Giá trên web là giá chưa chiết khấu , bác chấm dc cái nào cứ gọi nó là nó trừ 25% giá trên web , mình chọn cái này 7tr7 giảm 25% còn có 5tr8 à , còn cái mày Keruilai kia mắc vãi , bữa gọi là nó hét 12tr @_@ mà công suất có hơn gì cái nakami này !

Honnhien

Thành viên
Địa điểm
HCM
Mua đi , đảm bảo sẽ ko hối hận mà còn thích cực kỳ :D . Mà bác mua của hãng này đi vừa rẻ vừa đẹp vừa mát : http://www.tapdoandaiviet.com.vn/vn/product/detail/may-lam-mat-thoi-tu-dong-nakami-dv-1145-406.html , tùy phòng net của bác thế nào thì chọn loại mạnh hơn , của mình 30m2 xài 4500 là quá mát rồi . Giá trên web là giá chưa chiết khấu , bác chấm dc cái nào cứ gọi nó là nó trừ 25% giá trên web , mình chọn cái này 7tr7 giảm 25% còn có 5tr8 à , còn cái mày Keruilai kia mắc vãi , bữa gọi là nó hét 12tr @_@ mà công suất có hơn gì cái nakami này !

Cảm ơn bác alo2 nhé. Mình là kinh doanh bên Máy làm mát Nakami.

Mọi người ai có nhu cầu, alo mình nhé. 098 469 3476 Ms. Thắm

netnguyenhung

Thành viên
xin phép các bác mình đào mộ ti. mình tính làm 2 con này không biết nó có bền với có ồn không các tiền bối . thank.

Honnhien

Thành viên
Địa điểm
HCM
xin phép các bác mình đào mộ ti. mình tính làm 2 con này không biết nó có bền với có ồn không các tiền bối . thank.
Bác yên tâm nhé. Nó có ồn, nhưng không đáng kể. Đã có nhiều tiệm nét xài rồi
Bên mình cũng làm mấy chương trình tài trợ bên Ngày hội game, và được giới game , tiệm nét ưu chuộng nè

Top Bottom