Có gì mới?

Hỏi Lỗi không chơi được cs 1.1 trên windows 10

nhatquang1024

Năng động
Chào các bác. Phòng máy e sử dụng image windows 10 icafe 9. Chắc do windows 10 nó mới quá nên counter strike 1.1 không vào trận được, nhưng quay ra chỉnh trong game từ chế độ Open GL sang chế độ Direct 3d lại chơi được bình thường. Nhưng cái này bất tiện ở chỗ là mỗi lần chơi game lại phải chỉnh như vậy bất tiện lắm ạ. Các bác cho e hỏi là có cách nào để mặc định khi khởi động game lên thì trò cs.1.1 đã ở chế độ direct 3d được không ạ, phải dùng file bat hay gì đó không ạ. Em xin cảm ơn, chúc các bác đông khách.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Chào các bác. Phòng máy e sử dụng image windows 10 icafe 9. Chắc do windows 10 nó mới quá nên counter strike 1.1 không vào trận được, nhưng quay ra chỉnh trong game từ chế độ Open GL sang chế độ Direct 3d lại chơi được bình thường. Nhưng cái này bất tiện ở chỗ là mỗi lần chơi game lại phải chỉnh như vậy bất tiện lắm ạ. Các bác cho e hỏi là có cách nào để mặc định khi khởi động game lên thì trò cs.1.1 đã ở chế độ direct 3d được không ạ, phải dùng file bat hay gì đó không ạ. Em xin cảm ơn, chúc các bác đông khách.

Test bản này chú nhé
Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến
Pass : www.vforum.vn

nhatquang1024

Năng động
ý tưởng là thế này: Tìm thư mục config cs 1.1 nén sfx winrar lại mỗi khi mở game nó tự tìm file đó ném vào chỗ cũ
file config để chỉnh chế độ video game nó nằm ở đâu vậy a. E tìm trong cs.1.1 nó cũng có file config.cfg nhưng bật ra thì trong đó chỉ có chỉnh nút đi lại thôi

makiem05

Thành viên
mình cũng đang bị lỗi giống như trên, xem video thì bị lỗi up lai hộ mình với.

mình cũng đang bị lỗi giống như trên, xem video thì bị lỗi up lai hộ mình với.

Mở Super ra rồi vào cs 1.1 rồi chọn chế độ 3d rồi vào game bình thường sau đó out game ra
tắt máy rồi đóng super là ok.( các game online thì chớ vậy :D )

Chỉnh sửa game mà mở SP ra là 1 sai lầm :).Cho dù On hay Offline.
Ý cá nhân,ai nénm gạch xin nhận để dành xây Kim Tĩnh
Ko mở sp để chạy off or on là chuẩn mà a, nhưng vì cs 1.1 e ko có cách gì hay hơn nên đành phải chơi kiểu gà mờ này :D

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Ko mở sp để chạy off or on là chuẩn mà a, nhưng vì cs 1.1 e ko có cách gì hay hơn nên đành phải chơi kiểu gà mờ này :D
Bật mí : Xuống client chỉnh cho game OK,và Regedit export ra ==> Laucher hoặc *.bat import reg đó khi click game.Hoàn thành :)

gaubong1012

Thành viên
tải , giải nén pass: vietboot chép đè vào thư mục chứa CS

tự động chinh nút , tự động import serial, tự động chọn sẵn 3d 1024x768 khỏi cần sp máy trạm
chi chạy thì chạy file Counter Strike 1.1.exe

Chỉnh sửa game mà mở SP ra là 1 sai lầm :).Cho dù On hay Offline.
Ý cá nhân,ai nénm gạch xin nhận để dành xây Kim Tĩnh
chuẩn ko lên mở sp tất cả sẽ import từ ổ game trẻn server vào registry và data là hay nhất
chỉ cần chạy file thực thi của game đó nó sẽ im port tất cả vào C: và registry

Attachments

• CS11.rar
    304,9 KB · Đã xem: 39
Có sửa bởi điều hành viên:

thanhhaiek

Năng động
Haiz.. dễ quá mà. chẳng lẽ lại để lão già ta ra tay :)). Ủa mà giờ vẫn còn khách CS1.1 sao @@

Top Bottom