Có gì mới?

[LMHT] xin phiếu tẩy chay LMHT trong trường hợp bất đắc vĩ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tan_kiengiang

Thành viên

đây là mail nội bộ có thể khóa wanl nếu ai dùng bản x2 lậu đồng nghĩa với việc là bắc buộc mình phải dùng gcafe, nếu garena làm tới trường hợp khóa Wanl thì thế nào chẳng lẻ phải ăn hành với tụi nó hàng tháng à.hư thì dt kỹ thuật khoãn nửa tháng mới xuống làm ăn chẳng ra gì cả các bạn xem lại cách quản lý nhân viên kỹ thuật của các bạn đi.
Mình lập topic này để xin phiếu các chủ phòng net nếu trường hợp garena làm như vậy thì mình tẩy chay xoá games LMHT khỏi ổ games luôn và hướng cho games thủ chơi games khác VD như 3Q của VNG ...... mong các chủ net cho ý kiến

TungNZai

Thành viên
cho xin đăng kí 1 chỗ nhé . YÊU CẦU GARENA rút khỏi VN !

Phù Du Kiếp

Guest
Mình cũng xin 1 phiếu yêu cầu gcafe xem lại,nếu ko được chúng tôi sẽ tảy chây các game của gacfe

binhminh2014

Thành viên
gỡ cài đặt tool ra, vào HKEY_local_machine\ Software có thấy CIG key gì đâu, khi vào game vẫn hiện lên cái bảng to đùng phần mên gián điệp đấy thôi, mấy ông chơi luôn modem thì nói mẹ đi

hunghaiht

Thành viên
đang tiến hành giai đoạn 2 rùi các bác ak.góp xăng đốt mịa nó cái công ty nó đi

jonnypham

Thành viên
có mail của thằng giám đốc Gà cave không bạn. Cho mình mình Mail chửi nó cho đỡ tức.

Vô Thường

Thành viên
cho e thắc mắc xíu những phòng ko xài key ko chính hảng nó củng bị hack tool ko lẻ củng bị gcafe khóa wan hả các lão ?:(

hanet

Thành viên
1 phieu tẩy chay cái thằng vô ơn này :))

8xonline

Thành viên
vote 1 phiếu để thằng gcave phắn khỏi thị trường VN, và rồi chúng ta sẽ chuyển sang DotA2 :)

net42k1

Thành viên
- Phòng máy tôi dạo này khách cũng ít chơi lm , đa số 3Q và game truykich mới ra là nhiều . Lâu lâu có vài đứa vào chơi lm , chơi ít người nản nên nhảy qua chơi truykich luôn , nó nói chơi 1 ,2 thằng thà chơi ở nhà chứ ra net chơi chi cho tốn money . Một vài đứa kêu tải dota2 về chơi mà trước đăng ký khó quá phải xin key này nọ , giờ nghe nói chỉ cần đăng ký steam là chơi luôn ...
A quên , 1 phiếu tẩy chai ;))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom