Có gì mới?

Hỏi LMHT bị lỗi đăng nhập

Netptgaming

Thành viên
Có ai rành về game cho e hỏi lỗi này với ạ. Chẳng qua là từ hôm qua tới nay, phòng net e đang chơi LMHT, đánh xong 1 trận là tự động bị văng ra ngoài, đăng nhập lại vào game thì báo lỗi ID_STORE_ERROR . Mong anh e nào biết sửa lỗi này giúp mình với ạ

mrtrien

Năng động
nhà mình thì bị lỗi cứ đang chơi văng game ra phải kết nối lại nhiều lúc khách cứ kêu bực mình chưa biết fix sao chỉ bằng cách là bảo do lỗi game thôi! không biết nhiều người có bị không

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Nghi vấn cao nhất là do ISP kết nối không tốt với SV game Liên Minh :).

Netptgaming

Thành viên
nhà mình thì bị lỗi cứ đang chơi văng game ra phải kết nối lại nhiều lúc khách cứ kêu bực mình chưa biết fix sao chỉ bằng cách là bảo do lỗi game thôi! không biết nhiều người có bị không
Tiệm nhà mình, chơi xong mỗi trận văng ra là phải reset lại. Khách la om sòm

QWERT44

Thành viên
Hôm qua và hôm nay, thỉnh thoảng 1 số máy vừa đăng nhập vào LMHT là bị treo máy, phải reset máy lại,

BBis

Thành viên
Hôm qua và hôm nay, thỉnh thoảng 1 số máy vừa đăng nhập vào LMHT là bị treo máy, phải reset máy lại,
phòng mình cũng thế, lúc đăng nhập load game thì đứng máy, phải reset lại , lúc kết thúc trận thì màn hình đen phải tắt ứng dụng

QWERT44

Thành viên
phòng mình cũng thế, lúc đăng nhập load game thì đứng máy, phải reset lại , lúc kết thúc trận thì màn hình đen phải tắt ứng dụng
Hôm nay ngày 30 /11 , phòng máy mình vẫn bị y như bạn mô tả, thế phòng máy của bạn còn bị ko ? nếu hết bị treo máy, chỉ mình và anh em với

Netptgaming

Thành viên
Có ae nào biết nguyên nhân từ đâu không. Help me!!!

Netptgaming

Thành viên
Hôm nay ngày 30 /11 , phòng máy mình vẫn bị y như bạn mô tả, thế phòng máy của bạn còn bị ko ? nếu hết bị treo máy, chỉ mình và anh em với
Hôm qa phòng máy mình không còn bị nữa. Nhưng hôm nay 30/11 lại bị lại. Không hiểu sao.

mangachamcom

Thành viên
Của em thì Has Stop Working khi khởi động Liên Minh, hết trận cũng bị, phải tắt ứng dụng vào lại. Lâu lâu bị treo dưới task bar. Mặc dù em làm lại win khác nhau 3 cái thử xem sau, cũng yk chang vậy. Chắc do cập nhật của Liên Minh

Netptgaming

Thành viên
Của em thì Has Stop Working khi khởi động Liên Minh, hết trận cũng bị, phải tắt ứng dụng vào lại. Lâu lâu bị treo dưới task bar. Mặc dù em làm lại win khác nhau 3 cái thử xem sau, cũng yk chang vậy. Chắc do cập nhật của Liên Minh
Lỗi của bạn thì lên fb zô trang “sửa lỗi LMHT” sẽ có clip hướng dẫn cụ thể nhé.

Top Bottom