Có gì mới?

Liên minh bị lỗi một số hình ảnh!!

stomsa

Thành viên
Quán nét mình bị lỗi gần hết:

alo2

Năng động
Máy nào bị thì cài lại LMHT máy đó .

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Ặc, bác này xài ổ cứng, dùng cái phần mềm đóng băng mà 1 thời em cũng hay sử dụng, phen này cực rồi, chúc bác mau sớm chữa khỏi bệnh cho em nó.

Bạn mở băng những máy bị lỗi như vậy dùng chức năng coppy qua Lan ko được dùng chức năng cập nhật game tự động nhé bạn. Lỗi đó bạn xóa thư mục có tên Menu của những máy bị lỗi đi sau đó mới coppy nguyên thư mục Menu của 1 máy bất kỳ nào đó ko bị lỗi là hết 100%. ( ảnh đính kèm có tên đường dẫn rồi đó bạn ).

Attachments

184 KB · Đã xem: 194

zzvenuszz

Thành viên
Bạn mở băng những máy bị lỗi như vậy dùng chức năng coppy qua Lan ko được dùng chức năng cập nhật game tự động nhé bạn. Lỗi đó bạn xóa thư mục có tên Menu của những máy bị lỗi đi sau đó mới coppy nguyên thư mục Menu của 1 máy bất kỳ nào đó ko bị lỗi là hết 100%. ( ảnh đính kèm có tên đường dẫn rồi đó bạn ).
cập nhật tự động cũng được nhưng phải đặt chế độ triển khai chi tiết (CSM)

vanhocdoan

Thành viên
Ko cần phải cài game lại đâu lỗi này là do bác chỉnh độ phân giải màn hình ko đúng thui. Nếu bác đang sử dụng CSM có HDD thì trong thư mục game tại máy chủ bác chạy File LOL_Lowvga , và các máy trạm bác củng mở băng và cho chạy File này . Đây là File giúp chỉnh nhanh các thiết lập về mức thấp nhất khi chơi game thằng nào muốn chỉnh cho cao hơn thì tự chỉnh. Nhình hình của bác là tôi biết bác chỉnh độ phân giải quá cao FPS chỉ có 29 sao mà chơi .

Top Bottom