Có gì mới?

Chia sẻ Launcher Roblox Xịn

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
trước gì dùng bản protable của cha nào chia sẽ trên này vẫn update sv bt mà :D
Vậy trước giờ chạy file nào update trên server thì vẫn chạy file đó đi,update xong thì chạy file changer data của em là được,xong dưới máy trạm chạy launcher xem ok có bị cài đặt gì không

phamthanhdo

Năng động
con game này đúng củ chuối. tài khoản mình đăng nhập trực tiếp bằng client đến chỗ xác thực thì bị văng, bắt buộc phải vào bằng web. các cao thủ có biết fix như nào không ?

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
con game này đúng củ chuối. tài khoản mình đăng nhập trực tiếp bằng client đến chỗ xác thực thì bị văng, bắt buộc phải vào bằng web. các cao thủ có biết fix như nào không ?
Bộ cài này của mình không có lỗi lầm gì luôn nha bác,load về test thử đi

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
đã test. mình thấy ok. mong bác add thêm tính năng đăng nhập bằng web bởi vì có acc đăng nhập bằng client đến chỗ xác thực bị văng
Bộ này của mình bảo đảm không có lỗi lầm văng khi xác thực gì hết bác cứ kêu khách xài thử đi,không cần dùng web nữa đâu

pcviet24h

Thành viên
Win Server2019 mình nhấn Update Roblox Server.exe nó không chạy gì lên hết nhỉ. và máy trạm cũng khôn vào được.

loilamcuachua

Năng động
sao giải nén đòi mật khẩu mà các bác vẫn xã nén được nhỉ , mình tìm hoài không thấy

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

kyle_le

Thành viên
Mình dùng bản này ngon nè. Vào bằng web hay app đều ngon, trên server, xuống client đều load ngon. Mà hum qua, có khách kia, nó vào server private vip thì lại bắt tải phiên bản khác. Chẳng hiểu nổi, roblox nó cơ chế ra sao nữa. Qua nay cứ bị tải về hoài.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
bản của Toản nhầm nick khi nhập acc xong bắt nhập mã gì thêm, còn web thì không, anh em có bị giống mình không
Do tuỳ ních anh,ních nào nó bật bảo mật thì khi đăng nhập vô phải nhập thêm mã được gửi vào mail á anh

Đang dùng ver cũ ngon, nay chuyển qua xài source mới của bạn toản, mọi thứ ok nhé ae, ai lỗi gì thì cần soi kỹ lỗi nó báo :D . chứ bạn ý ko thể giải đáp hết toàn bộ những lỗi mà ae gặp được đâu

Top Bottom