Có gì mới?

Hỏi Không đăng nhập vào server csmboot 2.1.5 dù nhập đúng user/password

newbiexo

Thành viên
Mình đang dùng csmboot 2.1.5, cũng thường đăng nhập trực tiếp vào máy chủ để thêm/xóa game. Tự nhiên hôm nay lại không thể vào trực tiếp máy chủ được: nhập user name, password xong là tự quay lại màn hình nhập user tiếp trong khi ở máy con mình cài phần mềm best sync 2017 thì vẫn kết nối tới server được với tài khoản root (mình thường dùng best sync 2017 để cập nhật game).
Mong mọi người giúp mình cách để đăng nhập trực tiếp vào server với. Xin cám ơn mọi người.

Van Thuong

Năng động
Rẻ thì không ngon, ngon thì không rẻ, vừa rẻ vừa ngon chỉ có thể là hàng " lậu". Chuyển qua icafe crack đi anh, nhiều anh em hỗ trợ.

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Nếu bác muốn chuyển từ CSMboot sang Icafe thì phải xem lại cấu hình server. Server của CSMboot yêu cầu cấu hình bình thường ( nếu không muốn nói là thấp ). Còn nữa khi chuyển qua Icafe còn phải đo lại heath của SSD vì CSMboot cache khá nặng ssd.
Chúc bác thành công.

phongnetnam

Năng động
bác thử dùng các phần mền như BvSshClient hoặc TightVNC từ máy trạm để đăng nhập vào server và đều khiển như trực tiếp trên sever.

newbiexo

Thành viên
bác thử dùng các phần mền như BvSshClient hoặc TightVNC từ máy trạm để đăng nhập vào server và đều khiển như trực tiếp trên sever.
Mình có dùng TightVNC cũng không đăng nhập được, bị lỗi như khi thao tác trên server.
Nếu bác muốn chuyển từ CSMboot sang Icafe thì phải xem lại cấu hình server. Server của CSMboot yêu cầu cấu hình bình thường ( nếu không muốn nói là thấp ). Còn nữa khi chuyển qua Icafe còn phải đo lại heath của SSD vì CSMboot cache khá nặng ssd.
Chúc bác thành công.
Rẻ thì không ngon, ngon thì không rẻ, vừa rẻ vừa ngon chỉ có thể là hàng " lậu". Chuyển qua icafe crack đi anh, nhiều anh em hỗ trợ.
Cám ơn mọi người. Chắc sẽ chuyển qua icafe crack!

Top Bottom