Có gì mới?

Hỏi Không bít nâng cấp lên thế nào cho hợp lý

phòng nét chơi games online là chủ yếu
những đứa chơi games offline đa phần ở nhà có máy cùi chơi ko nỗi ra tiệm chơi thôi
phòng máy 20 máy hết 18 máy trên màn hình lol, FO3, CF, FB... 2 máy sót lại chắc 1 đứa xem fim, 1 đưa games off

jonnypham

Thành viên

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
chổ mình choi lol vs fifa nhiều , khách kêu thêm game GTA 5 sợ chiến ko nỗi nên muốn nâng cấp lên
có mỗi cái GTA5 mà phải nâng cấp cả dàn hả bác, dàn như bác như thế là quá ngon rồi, khách muốn chơi GTA5 thì chỉ có cách bảo đi quán khác thôi, nhà em đang xài celeron nè, đâu có sao, ai kêu ko chạy được game nặng cứ việc đi tìm tiệm khác, em không đủ kinh tế và cũng không muốn tiếp những vị khách như thế, bởi vì Net nhà em làm chơi bời thôi, thoải mái thì chơi, không thì mời... :D

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
vậy chổ bác nhu cầu yếu dể làm ăn đó.
chứ bên tiệm mình nó đòi thế này.
Màng hình phải cong full HD
cấu hình i3 e ko chơi toàn thích i5
ram 4G yếu lắm anh ơi bên kia 8G ram kìa anh ơi.
gata 5 phải full setting đồ họa nhìn như thật e mới thích.
a ơi nạp e 2K thôi :D
thích nhất câu cuối :D
Nhà mình thì thế này: lắp máy lạnh đi anh, mùa này nóng lắm. - đưa 10k nạp em 5k thôi anh - Cho em mượn 2k đi em chơi miếng nữa em về v^v

thích nhất câu cuối :D
Nhà mình thì thế này: lắp máy lạnh đi anh, mùa này nóng lắm. - đưa 10k nạp em 5k thôi anh - Cho em mượn 2k đi em chơi miếng nữa em về v^v
đúng là làm nét có nhiều cái cực, nhưng cũng có nhiều cái vui với máy đứa nhỏ lắm.
phòng nét người lớn ko chơi thì ko sao họ chơi im lăng chứ máy đứa choi choi 10t tới 16t là la ũm tỏi.
nhất là máy đứa con nik chơi games nó có hội viên mà nó ko nạp hết mà toàn nạp 5k xong rồi nạp tiếp 5k.
chơi games minecraft xây nhà xong bị phá khóc um xùm cả lên, mất acc vì cho mượn, sáng mới 5h chưa mỡ cữa nó lại đòi chơi xong rùi mới chịu đi học. lầy

netloctien

Năng động
đúng là làm nét có nhiều cái cực, nhưng cũng có nhiều cái vui với máy đứa nhỏ lắm.
phòng nét người lớn ko chơi thì ko sao họ chơi im lăng chứ máy đứa choi choi 10t tới 16t là la ũm tỏi.
nhất là máy đứa con nik chơi games nó có hội viên mà nó ko nạp hết mà toàn nạp 5k xong rồi nạp tiếp 5k.
chơi games minecraft xây nhà xong bị phá khóc um xùm cả lên, mất acc vì cho mượn, sáng mới 5h chưa mỡ cữa nó lại đòi chơi xong rùi mới chịu đi học. lầy
chổ mình nạp 10k (không thiếu cũng không cho mượn) trở lên dưới 10k mở máy đi em . mớ máy khách lẻ thiếu ok nhưng hạn chế quen mà lớn tâm 1 tr đổ lại(đòi) nhò không quá 20k 50k tùy..

chổ mình nạp 10k (không thiếu cũng không cho mượn) trở lên dưới 10k mở máy đi em . mớ máy khách lẻ thiếu ok nhưng hạn chế quen mà lớn tâm 1 tr đổ lại(đòi) nhò không quá 20k 50k tùy..
mình thì ko chơi khách vãng lai.
ai cũng tạo hội viên hết.
ban đầu tạo phải 20k mới tạo, xong về sau nạp ích nhất 5k.
nước uống, đồ ăn, thuốc lá, thẻ games, tiền trao tay là sẽ có hàng. ko thiếu.
khách quen chơi nhìu nên sẽ biết ý.
hồi trước có chơi vãng lai. có máy thằng nhox chơi từ sáng tới chìu, ăn uống, hút thuốc thả ga, chìu tính tiền la quên mang bóp cho nó về lấy.
thằng nào có mang DT, CMND, GPLX thì để lại cho về lấy. thằng nào ko có thì chịu lỗ mất tiền.

leminhdhsp

Thành viên
Hiện tại dàn máy của e là GiGa H81, CPU G3220, Ram 4gb, GT730 2gb ddr5, e muốn nâng cấp lên nhưng ko bít nên nâng thế nào cho hợp lý. ACE nào rành cho e xin ý kiến nên nâng lên gi là hợp lý ạ
Cấu hình H81 chạy con G3220 + Gt730 2G ddr5 + 4G ram tui mơ cũng không có. Muốn nâng chỉ còn cách nâng ram 8G thôi chứ lên I3 làm gì cho phí, mà lên I5 H81 thì hơi chua bác ạ.

Top Bottom