Có gì mới?

Không XÓa Được Floder và File !

NetChienBinh

Thành viên
Như tiêu đề mọi người cho mình hỏi sao mình có Floder để 2 phần mềm onekey ghost trong đó kèm theo bản ghost . Không biết có chĩnh gì hay sữa gì không mà mình làm đủ mọi cách nhưng không xóa được Floder và kể cả những file trong floder đó !
Copy file đi thì được nhưng Cut thì không ! Đã vào luôn winpe nhưng vẫn không xóa được !
Floder khác trong ổ D đó đều xóa được ! MÌnh để ý có biểu tượng virus hay tường lửa mình khoanh đỏ còn floder khác không có ! ( WINDOWS ĐÃ TẮT HẾT TƯỜNG LỬA VÀ VIRUS DEFEN )
Mong mọi người chỉ giúp xin cám ơn !!

Attachments

82,1 KB · Đã xem: 0
    49,7 KB · Đã xem: 0
    57,7 KB · Đã xem: 0

ZLove

Thành viên
Như tiêu đề mọi người cho mình hỏi sao mình có Floder để 2 phần mềm onekey ghost trong đó kèm theo bản ghost . Không biết có chĩnh gì hay sữa gì không mà mình làm đủ mọi cách nhưng không xóa được Floder và kể cả những file trong floder đó !
Copy file đi thì được nhưng Cut thì không ! Đã vào luôn winpe nhưng vẫn không xóa được !
Floder khác trong ổ D đó đều xóa được ! MÌnh để ý có biểu tượng virus hay tường lửa mình khoanh đỏ còn floder khác không có ! ( WINDOWS ĐÃ TẮT HẾT TƯỜNG LỬA VÀ VIRUS DEFEN )
Mong mọi người chỉ giúp xin cám ơn !!

Thử xem thế nào bác , Command trong windows á :

Attachments

44,7 KB · Đã xem: 1

NetChienBinh

Thành viên
Đã dùng đủ cách và cả cách này của bạn floder nó vẫn chơ chơ ra đó ! Khó hiểu thật !

Attachments

234,7 KB · Đã xem: 1

NetChienBinh

Thành viên
Toản đã giải quyết xong ! xin cám ơn rất nhiều ! XÓa bài dùm mình ạ !!

Top Bottom