Có gì mới?

Chia sẻ Image Windows 10 Ver 9.0.50

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Đây là bộ image được xây dựng trên nền Icafe9 9.0.50 (Beta) mình lượm ở diễn đàn của Thailand. Đã cho một số anh em thử, người bị Getting người không. Máy mình một cấu hình nên chưa thử. Khuyến cáo nên cho chạy trên server Icafe9 bản 9.0.50 Beta. (Bản này theo nhà phát triển thì họ đã khắc phục được khá nhiều phiền phức vụ Getting)
Tải tại đây.
Tải image tại đây

netloctien

Năng động
Đây là bộ image được xây dựng trên nền Icafe9 9.0.50 (Beta) mình lượm ở diễn đàn của Thailand. Đã cho một số anh em thử, người bị Getting người không. Máy mình một cấu hình nên chưa thử. Khuyến cáo nên cho chạy trên server Icafe9 bản 9.0.50 Beta. (Bản này theo nhà phát triển thì họ đã khắc phục được khá nhiều phiền phức vụ Getting)
Tải tại đây.
Tải image tại đây
quánh dấu phát để giành

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Tải tại đây.
Tải image tại đây
Có vẻ ngon đây. Để test nào

kynguyen

Năng động
đã test chả khá hơn mấy cai image khác vẫn getting như nhau cung cpu vga khac main cugn bi ^^

nhatquang1024

Năng động
em phân nhánh image cho từng cấu hình nên không bị getting, vẫn dùng tốt mà

xmenprohl

Thành viên
Ai tải rồi úp lên 4share fshảe dùm mình với link mega ko tải được file lớn toàn báo hết dung lượng tải

xmenprohl

Thành viên
đã tải đang test thấy cực ngon hơn mấy bản của mấy bác kia share

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bản này có một cái lỗi mà chả hiểu tại sao. Chả là thỉnh thoảng nó hiện lên cái thông báo ......... cũng ko biết là lỗi gì luôn. Bác nào có bị vậy ko ạ.
99% dùng bản Việt hóa :D. Kg tin cứ thử lấy bộ skin tiếng Khựa gốc của nó bỏ vô.

mbt509

Thành viên mới
tất cả đều ngon nhưng sao mỗi game FF3 load chậm quá

lamnhatgiang

Thành viên
99% dùng bản Việt hóa :D. Kg tin cứ thử lấy bộ skin tiếng Khựa gốc của nó bỏ vô.
bác trí cho mình hỏi là mình cài csm client ở máy trạm trên bản image này, nó bảo phải đăng bằng quyền admin là sao bác.

Attachments

39,9 KB · Đã xem: 28

lamnhatgiang

Thành viên
gỡ toàn bộ tiếng thái ra khỏi image như thế nào vậy bác trí

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom