Có gì mới?

Image Icafe Win10 Enterprise LTSC 22H2

nhorung

Điều hành chính
Chỉnh sửa cuối:

nhorung

Điều hành chính
Bác có thể hướng dẫn chuyển Image này qua Ghost được không ạ (cho máy server, do win server không còn hỗ trợ games nữa). Cám ơn bác!
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

doremoi

Thành viên
Cho em hỏi máy mở super cài driver vga đầy đủ (onboard + vga rời) sau khi đóng super khởi động máy lại thì chỉ nhận driver onboard còn vga card rời trả về trạng thái "microsoft basic display adapter" em đang dùng icafe8 9.2.0 ạ ! em cảm ơn !

Đời là phù du

Thành viên
[Hidden content/Nội dung bị ẩn]
Em ghost trong Win mini mà cứ báo lỗi, làm hoài không được, tiếc quá, em nghĩ do Symantec không hỗ trợ lâu rồi nên chuẩn mới giờ ghost khó quá.
Cài mới 1 bản win thì rất dễ, nhưng để tối ưu được như bác thì khó khăn lắm, nhất là Windows Defender rất khó chịu.
Cám ơn bác đã rất nhiệt tình. Chúc sức khỏe!

nhorung

Điều hành chính
Em ghost trong Win mini mà cứ báo lỗi, làm hoài không được, tiếc quá, em nghĩ do Symantec không hỗ trợ lâu rồi nên chuẩn mới giờ ghost khó quá.
Cài mới 1 bản win thì rất dễ, nhưng để tối ưu được như bác thì khó khăn lắm, nhất là Windows Defender rất khó chịu.
Cám ơn bác đã rất nhiệt tình. Chúc sức khỏe!
bác tìm OneKey Ghost trong forum ,ghost tự động chạy,để chắc cú,gỡ hết ổ cứng ra chỉ chừa ổ cài Win lại rồi ghost.Link Onekey: OneKey Ghost_V14.5.8.215.7z
Pass:123

Attachments

34,4 KB · Đã xem: 1
Chỉnh sửa cuối:

Đời là phù du

Thành viên
[Hidden content/Nội dung bị ẩn]

bác tìm OneKey Ghost trong forum ,ghost tự động chạy,để chắc cú,gỡ hết ổ cứng ra chỉ chừa ổ cài Win lại rồi ghost.Link Onekey: OneKey Ghost_V14.5.8.215.7z
Pass:123
Em ghost các kiểu mà ổ đĩa vẫn không boot được, có phải chuyển qua mbr mới boot được phải không bác? Mà sao bản ghost Server 22 (.tib) của bác chạy phát vô win liền>
Cám ơn những đóng góp của bác cho diễn đàn và anh em nghề net ạ!

nhorung

Điều hành chính
Em ghost các kiểu mà ổ đĩa vẫn không boot được, có phải chuyển qua mbr mới boot được phải không bác? Mà sao bản ghost Server 22 (.tib) của bác chạy phát vô win liền>
Cám ơn những đóng góp của bác cho diễn đàn và anh em nghề net ạ!
Bản gho đó làm từ MBR sao xài cho UEFI được,còn file tib làm từ UEFI nên xài UEFI vô tư...Gởi bác Link Iso 4593 đã lite :
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

.Bác tự biên tự diễn...

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom