Có gì mới?

Chia sẻ image csmboot 2.1 (g41,h61,h81....)có add drv cho h110

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MNKJP

Thành viên
Bác cho hỏi image chạy chung được H61 và H110 không nhỉ ?

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Các bạn biết tại sao KTV các hãng cài thường hiệu năng không cao? Không phải vì họ kém mà mấu chốt là ở image, người làm image không phải trình kém, thậm chí hơn anh em mình ở đây.
Tình huống là họ bị yêu cầu làm 1 image độ tương thích cao, thỏa mãn phần đa người dùng (cài nhiều soft). Và cái gì ôm đồm quá thì hiệu năng sẽ giảm. Có góp ý chân tình với anh em.

vipsock139

Thành viên
Các bạn biết tại sao KTV các hãng cài thường hiệu năng không cao? Không phải vì họ kém mà mấu chốt là ở image, người làm image không phải trình kém, thậm chí hơn anh em mình ở đây.
Tình huống là họ bị yêu cầu làm 1 image độ tương thích cao, thỏa mãn phần đa người dùng (cài nhiều soft). Và cái gì ôm đồm quá thì hiệu năng sẽ giảm. Có góp ý chân tình với anh em.
tại em thấy nhùi ng xin image quá nên e mới up lên,có người ko hoạt động được 3 4 ngày nên e mới mạn phép làm để up lên ak

thanhtrieu1206

Năng động
nhà em đang chạy H61 asus, giga, biostar , H81 Giga , mới mua B150 ko cài được driver graphics , anh có thể cho em test xem sao được không. em cảm ơn anh nhiều, đây là mail của em [email protected]

vipsock139

Thành viên

liemtbxh

Thành viên
cảm ơn chủ top, giải nén như thế nào để giữ dụng lượng gốc vậy

phongnetnam

Năng động
Mình đang rất cần để làm image csmboot 2.1.5 ( tình hình là đang dùng Gcafexxx bị check key dữ quá nên quay lại csmboot cho lành)
mail : [email protected]. cảm ơn bạn nhiều !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom