Có gì mới?

Image CCU : Windows 10 LTSC 22H2 build 19045.2908

nhorung

Điều hành chính
Dành cho Fan CCU , Image Windows 10 LTSC 22H2 build 19045.2908. Chạy được trên MBR+UEFI. Link Google driver : :lik LTSC2908.rar
Link dự phòng
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Attachments

434,3 KB · Đã xem: 0
Có sửa bởi điều hành viên:

iluainu

Thành viên
sau này bác đừng cài app nữa. app mình nghĩ nên để tự cài vì mỗi người 1 ý.

iluainu

Thành viên
Windows đã remove virual (một dạng máy ảo) khiến cho việc chơi game Honkai Impact 3 không được. Hi vọng lần sau Bác lite đừng remove cái đó + đừng remove game mode.

Phúc Lê

Năng động
Windows đã remove virual (một dạng máy ảo) khiến cho việc chơi game Honkai Impact 3 không được. Hi vọng lần sau Bác lite đừng remove cái đó + đừng remove game mode.
free dạng demo, ông thích cứ tự làm chứ không phải update win làm imgae là dễ đâu. hãy thử làm một lần rồi hiểu nhé

iluainu

Thành viên
free dạng demo, ông thích cứ tự làm chứ không phải update win làm imgae là dễ đâu. hãy thử làm một lần rồi hiểu nhé
Đối với bạn thì sao mình không hiểu...còn đối với mình làm 1 IMG dễ như ăn cơm. Ở đây mình nói những chỗ thiếu sót để anh em khắc phục bạn hiểu chứ???

nhorung

Điều hành chính
Dòng game Honkai chơi trên PC phải add reg , nó mới chịu chạy không phải do image "remove virual".bác tải file đính kèm ,giải nén ,đổi đuôi txt thành reg,chạy file reg trước khi chạy launcher game là chơi bình thường...

Attachments

• fix.rar
    880 bytes · Đã xem: 0

beonet

Thành viên mới
Cảm ơn bác nhiều! đem về vọc thử

nguyentunghuy

Thành viên mới
Dòng game Honkai chơi trên PC phải add reg , nó mới chịu chạy không phải do image "remove virual".bác tải file đính kèm ,giải nén ,đổi đuôi txt thành reg,chạy file reg trước khi chạy launcher game là chơi bình thường...
code này bác tự viết hả

Top Bottom