Có gì mới?

Hỏi Hạ thiết lập LOL

dunghoi

Thành viên
Các bác cho m hỏi cái, dàn máy nhà e dùng cmsboot, giờ vào game LOL thiết lập mặc định là trung bình cao, giờ làm cách nào để hạ thiết lập LOL xuống mức thấp được không ạ? thank các bác!

bangnguyen

Thành viên
mở supper ổ game ra. rồi vào lol chỉnh theo mình thích, thoát lol và đóng supper lại là ok

trongnguen2108

Năng động
Chỉnh file cấu hìn mặc định lại là xong.cần pm mình cho flie lol cấu hình tùy ý mình

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

haolee

Thành viên
bác mở lol lên chơi, chỉnh theo ý mình xong xuôi hết rồi copy file config.cfg trong thư mục config ( lmht\app\lol\config...nhớ ko rõ lắm, tìm lát là gặp thôi) sau đó paste file đó vào thư mục tương tự trên ổ game server, khởi động lại và xem thành quả:-h:-h:-h

quydo2771987

Thành viên
Các bác cho m hỏi cái, dàn máy nhà e dùng cmsboot, giờ vào game LOL thiết lập mặc định là trung bình cao, giờ làm cách nào để hạ thiết lập LOL xuống mức thấp được không ạ? thank các bác!
vào CSM Click>>>Sửa thiết lập LOL>>> mục cấu hình reg,bat chọn LOL_lowVGA.exe

dientu4000

Thành viên
bác mở lol lên chơi, chỉnh theo ý mình xong xuôi hết rồi copy file config.cfg trong thư mục config ( lmht\app\lol\config...nhớ ko rõ lắm, tìm lát là gặp thôi) sau đó paste file đó vào thư mục tương tự trên ổ game server, khởi động lại và xem thành quả:-h:-h:-h
Cách này là tuyệt vời nhất, nhưng ko phải là coppy file config.cfg mà là coppy file game.cfg.

BBis

Thành viên
cách này áp dụng cho màn hình đồng bộ,, còn màn hình có độ phân giải khác nhau thì ko áp dụng dc

Top Bottom