Có gì mới?

Hỗ trợ em lần đầu kinh doanh phòng net.

nguyenxuanthanh

Thành viên
Người ta đã quyết tâm làm thì chia sẻ casasch làm cho người ta. Ngồi đây mấy cụ phán để rùi được gì, đang cạnh tranh nồi cơm của các cụ sao. Cơ bản a ta đã chấp nhận lao theo rồi thì các cụ cản làm gì, nói ra rùi cho người ta thêm rối tinh mà thôi, giờ thì nên chai sẻ cách làm thì hay hơn, diễn đàn là nơi chia sẻ mà. Các a e mình khổ rồi cho người ta tí cảm nhận đi chứ. Hi!

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Theo em nghĩ mỗi nơi mỗi cảnh, có một số nơi vẫn kinh doanh rất tốt. Còn có khu vực canh tranh rất gắt, nếu như có mặt bằng tốt + chi phí hợp lí thì cũng nên làm, khách đông thì tội gì không làm.

Địa điểm
Bình dương
Người ta đã quyết tâm làm thì chia sẻ casasch làm cho người ta. Ngồi đây mấy cụ phán để rùi được gì, đang cạnh tranh nồi cơm của các cụ sao. Cơ bản a ta đã chấp nhận lao theo rồi thì các cụ cản làm gì, nói ra rùi cho người ta thêm rối tinh mà thôi, giờ thì nên chai sẻ cách làm thì hay hơn, diễn đàn là nơi chia sẻ mà. Các a e mình khổ rồi cho người ta tí cảm nhận đi chứ. Hi!
Em cũng thấy thế. Nói là nói vậy thôi chứ có đám mê thì vẫn cứ làm. đời người quyết đinh một việc lớn chỉ được một hai lần. Coi như thất bại là mẹ thành công. biết đâu bác ý mở khách đông như mắc cửi thì lại tốt

netmetro

Guest
Nhà e tính sơ sơ là phải vay 800tr rồi, có 400 thì toàn bộ để xây mặt bằng ,hì
2017 .dựa vào có 400 xây dựng. vay 800 làm net thì được . tự trông net làm 16 giờ/ngày . lương 400k/tháng . không thuê nhân viên. thuê đứa nào bù lỗ đứa đó .

DoanHoangDung

Thành viên
cất nhà trọ cho thuê đi bạn ơi.ae ở đây ai cũng biết cái nghề này k thơm tho gì đâu mà lao vào

nguyenngocha

Thành viên
Đam mê net! hai từ huyễn hoặc quá, khi chưa làm thì mơ tưởng ngày 10h/1 pc khi làm rồi thì biết à! nếu nơi chổ thớt ở đông dân cư ít quán thì cũng chấp nhận đi, nhưng nếu nơi đó nhiều quán thì lao đầu vào thì khả năng thất bại rất cao, nợ chồng nợ nếu không có khách thì lấy gì trả lãi tra tiền góc trông khi phải chi tiêu hàng ngày, nói thật net ngày trước làm ngon chư giờ hổng có ngon nữa đâu chua lắm, đâm vào khéo hối hận thì đã muộn rồi, ai cũng muốn giàu cũng muốn an nhàn kiếm tiền nên net cứ mọc ngày một nhiều, thanh lý thì tiếc tiền mà không thanh lý thì ôm nợ nên lương tâm đau khổ :) bác mở đi rồi 1 năm sau sẽ lên đây kêu gào bảo sao anh em không nói trước.

Top Bottom