Có gì mới?
Resource icon

Chia sẻ Ghost Server Icafe9 VNG 12.2016

Đăng nhập để download

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Minh Trí Vừa thêm file ở Kho Phần mềm:

Ghost Server Icafe9 VNG - Ghost Server Icafe9 VNG

Theo thông tin thì bản này được build ngày 9/12/2016. Nền tảng Windows server 2012 Icafe9 Ver 9.0.20 (hơi cũ :D). Đây là bộ ghost được một người chuyên nghiệp làm nên khi bung ghost rất ổn, Bạn tự đặt Pass server.
Icafe được VNG Việt hóa có dấu, thuật ngữ chuyên nghiệp, tiếc là Ver 9.0.20 (hơi cũ, chưa khắc phục nhược điểm Getting)

Xem chi tiết ...

nhatquang1024

Năng động
anh ơi giờ em chỉ cần tải bản ghost này về rồi cài đặt lên máy chủ và bước còn lại chỉ là tạo image từ máy trạm rồi up lên sever là xong đúng không ạ. Em đang muốn tự tay cài đặt chứ phụ thuộc vào ktv nhiều em ngại lắm :D

Thanh Sang

Thành viên
anh ơi giờ em chỉ cần tải bản ghost này về rồi cài đặt lên máy chủ và bước còn lại chỉ là tạo image từ máy trạm rồi up lên sever là xong đúng không ạ. Em đang muốn tự tay cài đặt chứ phụ thuộc vào ktv nhiều em ngại lắm :D
có file hướng dẫn cụ thể của vng đó bác. seach trên diễn đàn có mà bữa thấy a trí úp

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

hướng dẫn có sẵn trên room đó bác. google bác cũng sẽ thấy mà. còn muốn nhanh thì mình dạy bác có phí Tu Lang | Facebook

ndq239

Thành viên
ghost cái này rồi mình cài bản Icafe khác lên lại chạy ổn không anh nhỉ ?

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Bác phù du cho em hỏi tí, em cài sever chạy nền icafe8 lúc đầu thì ổn, cứ tầm khoảng 1 tuần là sever bắt đầu có lỗi khởi động là bị làm sao hả bác?
Bạn nên cài lại sạch,đừng có cài I8 xong xóa rồi cài i9,vì đôi khi còn cái tàn dư i8 nên lỗi

Top Bottom