Có gì mới?

Hỏi Em đang xài icafe mà không rõ cách tạo nên 1 bản image ạ

Van Thuong

Năng động
Lắp ổ cứng vô máy con -> cài win -> tinh chỉnh các kiểu ->cài upload tool rồi up lên server thôi. Cũng có thể làm trên máy ảo cho nhanh và đỡ tốn công sức cài tới cài lui vì khi mới làm image có thể up cả chục lần mới thành công.:)

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Lắp ổ cứng vô máy con -> cài win -> tinh chỉnh các kiểu ->cài upload tool rồi up lên server thôi. Cũng có thể làm trên máy ảo cho nhanh và đỡ tốn công sức cài tới cài lui vì khi mới làm image có thể up cả chục lần mới thành công.:)
Tinh chỉnh các kiểu mới khó

minha

Thành viên
Bạn có bài viết nào hướng dẫn hay video nào ko ạ?

Van Thuong

Năng động
Bác cứ làm như em hướng dẫn, up được image chạy được đi cái đã, còn tinh chỉnh sao cho nhẹ, mượt, đa cấu hình thì học hỏi sau cũng được.

minha

Thành viên
Bác cứ làm như em hướng dẫn, up được image chạy được đi cái đã, còn tinh chỉnh sao cho nhẹ, mượt, đa cấu hình thì học hỏi sau cũng được.
Giờ tạm thời dịch em chưa đụng vào phòng thực hành của trường được key search là upload tool icafe à bác

Top Bottom