Có gì mới?

Dùng Gcafe VNG chạy WINDOWS 7 64

vitinhdailoi

Thành viên
tắt service này thử xem sao bác:
Desktop Window Manager Session Manager

daohongduong

Gió Lãng Du
Thử cách này coi bác,
vào services.msc tìm và stop cái service này lại coi còn bị không nhé.

Luơng Sơn Bạc Nét

Thành viên
Lại phải đem ra mổ xẻ xem có cái mã độc nào được ấn vào thằng LOL không thôi . Nghi lắm à nha , các anh Garena vui tính lắm

Mạnh Thắng

Thành viên
Địa điểm
Yên Tiến- Ý Yên - Nam Định
CÁI LỖI NÀY CHỈ RIÊNG Ở LIÊN MINH HUYỀN THOẠI BÁC A,NÓ LÀM EM PHẢI SUY NGHĨ NHIỀU LẮM CHỈ TREO GAME LIÊN MINH HUYỀN THOẠI CÒN KHI ĐƯA CHUỘT RA NGOÀI DESKTOP VẪN BÌNH THƯỜNG BÁC NHÉ, ĐÓNG ỨNG DỤNG LÀ LẠI CHƠI LẠI BÌNH THƯỜNG CHỈ CÓ TỘI CHO GAME THỦ BỊ AFK CHỜ 5 PHÚT MỚI VÀO TRẬN KẾ TIẾP
Nhà e cũng bị thế@@. Lúc bác chạy game LOL nó báo lỗi gì ko

tuan anh net

Năng động
Nhà e cũng bị thế@@. Lúc bác chạy game LOL nó báo lỗi gì ko
lúc đăng nhập bình thường,sau khi game đăng nhập vào mọi thứ ổn cả sau rồi bấm vào khởi động rồi tiếp đó hiện lên 1 Menu để đấu và sau khi đã tạo đội xong đến phần chọn tướng thì đứng yên đó ko làm dc gì chỉ có đóng ứng dụng ở máy tính tiền,còn Desktop ở máy bị đó vẫn bình thường ko có hiện tượng treo,chỉ mỗi LMHT bị thôi

Mạnh Thắng

Thành viên
Địa điểm
Yên Tiến- Ý Yên - Nam Định
lúc đăng nhập bình thường,sau khi game đăng nhập vào mọi thứ ổn cả sau rồi bấm vào khởi động rồi tiếp đó hiện lên 1 Menu để đấu và sau khi đã tạo đội xong đến phần chọn tướng thì đứng yên đó ko làm dc gì chỉ có đóng ứng dụng ở máy tính tiền,còn Desktop ở máy bị đó vẫn bình thường ko có hiện tượng treo,chỉ mỗi LMHT bị thôi
e nhờ nhân viên cài lại cái vcredist_x64 là ngon chưa thấy lỗi lần gì a ak:D

Luân Liều Lĩnh

Guest
Tại sao một bài viết không rõ ràng như vậy mà các bác nhào vô bình luận hăng thế. Chủ đề thì nói lỗi nhưng bài viết chả đá đụng gì, hay chơi hình đoán chữ hả...........Nói cho biết nhé, BR thôi đã hơn cả chục lỗi chưa nói đến Game, tùy máy tùy cấu hình và game, nếu ko có thiện chí thì đừng post bài. Dạo này ko có thời gian lên đọc bài diễn đàn, mỗi lần lên là có bài viết chán cả khi đọc, "Nên dùng BR Gcafe VNG hay Hòa Bình?"......

Có sửa bởi điều hành viên:

Phù Du Kiếp

Guest
Tại sao một bài viết không rõ ràng như vậy mà các bác nhào vô bình luận hăng thế. Chủ đề thì nói lỗi nhưng bài viết chả đá đụng gì, hay chơi hình đoán chữ hả...........Nói cho biết nhé, BR thôi đã hơn cả chục lỗi chưa nói đến Game, tùy máy tùy cấu hình và game, nếu ko có thiện chí thì đừng post bài. Dạo này ko có thời gian lên đọc bài diễn đàn, mỗi lần lên là có bài viết chán cả khi đọc, "Nên dùng BR Gcafe VNG hay Hòa Bình?"......
sao chú tag anh rồi nói như chửi anh thế!anh có nói xúc phạm ai đâu,.anh chỉ nói là anh ko bị vậy..

Luân Liều Lĩnh

Guest
sao chú tag anh rồi nói như chửi anh thế!anh có nói xúc phạm ai đâu,.anh chỉ nói là anh ko bị vậy..
E nói chung chứ có nói a đâu. Tag zô mà quên, nói chung là vậy, a cũng là người nổi tiếng mà.....gắn zô cho bài viết sinh động thêm :D

Top Bottom