Có gì mới?

Hỏi Cứu e với các bác

william

Thành viên
Phòng nét e dùng Gcafe 1.7.28 ko hiểu sao 2 ngày nay Liên minh cứ đang đánh là bị out ra các bác nào đã bị hoặc biết cách khắc phục hổ trợ e với :((

dung9488

Thành viên
chỗ mình cũng thế,gọi lên thì bảo tại mạng vnpt nhà mình và đang fix.cả ffol cũng khó vào

william

Thành viên
vâng 19001232 cũng trả lời mình nhứ thế ạ :(( hoang mang quá 2 ngày rồi khách nó biểu hiện ko tốt rồi :((:((:((

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
VNPT tầm 5 ngày trở lại đây có lúc không vào được FF3 - Còn LOL thấy bình thường.

hoangtinhqbh

Thành viên
Phòng nét e dùng Gcafe 1.7.28 ko hiểu sao 2 ngày nay Liên minh cứ đang đánh là bị out ra các bác nào đã bị hoặc biết cách khắc phục hổ trợ e với :((
Đã fix được lỗi chưa bác ơi. Phòng máy của em mấy ngày nay cũng bị thế, khách chạy mất dép, chan thật!

tamdenvt

Thành viên
mình xài HoaBinh ... trước cũng bị như mấy bạn.. sau 1 time.. nguyen nhân của mình là do đụng chạm IP của mạng viettel .. hiện tại giờ ổn rồi.. trước cứ đánh XH chọn tướng là bị văng

mr.hoàng phong

Năng động
vâng 19001232 cũng trả lời mình nhứ thế ạ :(( hoang mang quá 2 ngày rồi khách nó biểu hiện ko tốt rồi :((:((:((
bị out ra có vào lại được ko bác. Mình trc kia đã từng bị rất lâu mà ko ai tìm ra nguyên nhân tại sao . Lúc đấy mình đang dùng modem draytek , nếu bạn chưa khắc phục được bạn xem cách này nhé, nâng cấp version của moderm lên đi rất có thể version của modem đã lỗi thời.

william

Thành viên
bị out ra có vào lại được ko bác. Mình trc kia đã từng bị rất lâu mà ko ai tìm ra nguyên nhân tại sao . Lúc đấy mình đang dùng modem draytek , nếu bạn chưa khắc phục được bạn xem cách này nhé, nâng cấp version của moderm lên đi rất có thể version của modem đã lỗi thời.
cái này ko liên quan gì tới modem bác nhé với lại modem mình draytek vigo 2912 rồi

Top Bottom