Có gì mới?

Chia sẻ [CSM] Cấu hình dịch vụ theo gói (có thể áp dụng cho gói chơi đêm)

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Thấy có một số bạn băn khoăn chuyện chơi đêm, mình có mẹo nhỏ tuy hơi thủ công nhưng có hiệu quả. Anh em áp dụng thử nhé!
1.Thêm mới nhóm người dùng
2.Sau đó thiết lập chính sách khuyến mãi giá 0 đồng. Thời điểm khuyến mãi và nhóm máy thì linh động nhé
3.Tạo các gói dịch vụ
4. Khách tới chơi sẽ mua gói dịch vụ Combo đêm
5. Tới giờ, chuyển hội viên đó sang nhóm “VIP Combo đêm” và sáng hôm sau thì chuyển lại nhóm cũ. Bước này hơi phiền vì toàn phải mần tay, hy vọng tính năng này sẽ sớm được CSM hỗ trợ
6. Xem báo cáo
Vậy là các pác có thể yên tâm đi ngủ, sáng dậy chuyển lại nhóm người dùng. Theo cách này vẫn quản lý được doanh thu và không ảnh hưởng đến tiền chơi game của khách. Các pác cứ thử xem ok ko nhé? Nếu gặp phải vấn đề gì trong quá trình làm, các pác cứ post lên, nhà mình đông chắc sẽ giúp được pác giải quyết cái rụp í mà

Attachments

• CSM-GoiDVQuaDem.zip
    246,9 KB · Đã xem: 46
Chỉnh sửa cuối:

tienle283

Năng động
E chỉ cần cho nó Gõ "CSM" "CSM". Đổi máy thoải mái. Đỡ phải "Giật Mình Trong Đêm Khuya" :D

nhoveem01

Thành viên
phải đấy, cứ cho nik admin rồi thu tìn hết là ngủ phẻ

Minh Quyền

Thành viên
Hình như dùng admin sẽ ko khống chế web được. Nó sẽ coi p0rn tràn lan.

Mr.Bin

Thành viên
20k chơi đêm cài thanh toán trả tiền trước, hết giờ tự tắt máy. chả phải lo nghỉ gì :))

impossible0510

Thành viên
Hình như dùng admin sẽ ko khống chế web được. Nó sẽ coi p0rn tràn lan.
admin không bị lưu lược sử web và khi tắt phần mềm tính tiền, tự nó sẽkhông lưu thời gian sử dụng máy :)) việc đó sẽ không có lược sử web + không có lược sử máy trạm hoạt động :D các bác có thể làm theo cách này và tắt mtt đi trong đêm đỡ tốn thêm 1 PC :D

Minh Quyền

Thành viên
admin không bị lưu lược sử web và khi tắt phần mềm tính tiền, tự nó sẽkhông lưu thời gian sử dụng máy :)) việc đó sẽ không có lược sử web + không có lược sử máy trạm hoạt động :D các bác có thể làm theo cách này và tắt mtt đi trong đêm đỡ tốn thêm 1 PC :D
kệ nó, đêm buồn ngủ ko coi sao thức nổi...
Nhìu bác hăng vụ này thế :D

Top Bottom